mate-control-center 1.27.0 - en to ml translation catalogue (931 entries)

en: "%s" does not appear to be a valid theme.
ml: "%s" ഒരു ശരിയായ പ്രമേയം അല്ല.

en: "%s" does not appear to be a valid theme. It may be a theme engine which you need to compile.
ml: "%s" ഒരു ശരിയായ പ്രമേയം അല്ല. ഇതു് ഒരു പക്ഷേ, കംപൈല്‍ ചെയ്യുവാനുള്ള ഒരു ഥീം എഞ്ചിന്‍ ആവാം.

en: %d %s by %d %s
ml: %d %s / %d %s

en: - MATE Default Applications
ml: - ഗ്നോമില്‍ സഹജമായ പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: - MATE Keyboard Preferences
ml: ഗ്നോം കീബോര്‍ഡ് മുന്‍‌ഗണനകള്‍

en: - MATE Mouse Preferences
ml: ഗ്നോമിലെ മൗസിന്റെ മുന്‍‌ഗണനകള്‍

en: <Unknown Action>
ml: <അറിയാത്ത പ്ര‌വൃത്തി‌>

en: <b>Di_rect internet connection</b>
ml: <b>നേരിട്ടുളള ഇന്റര്‍നെറ്റ് ബന്ധം</b> (_r)

en: <b>_Automatic proxy configuration</b>
ml: <b>നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പ്രോക്സിയുടെ _സ്വയംസജ്ജീകരണം</b>

en: <b>_Manual proxy configuration</b>
ml: <b>ശൃംഖലയിലെ പ്രോക്സിയുടെ _തന്നത്താനുള്ള സജ്ജീകരണം</b> (_M)

en: <b>_Use authentication</b>
ml: <b>ആധികാരികത _ഉറപ്പ് വരുത്തുക</b>

en: A computer break reminder.
ml: കമ്പ്യൂട്ടറിന്റെ വിശ്രമവേള ഒന്നോര്‍മ്മപ്പെടുത്തുന്നു.

en: A system error has occurred
ml: സിസ്റ്റത്തില്‍ ഒരു പിശക് പറ്റിയിരിക്കുന്നു

en: About %s
ml: %s-നെ പറ്റി

en: About Me
ml: എന്നെ പറ്റി

en: Accel Mode
ml: വേഗവ‌ര്‍ദ്ധനാ രീതി

en: Accelerator key
ml: വേഗവ‌ര്‍ദ്ധിനി കീ

en: Accelerator keycode
ml: വേഗവ‌ര്‍ദ്ധിനി കീ കോഡ്

en: Accelerator modifiers
ml: വേഗവ‌ര്‍ദ്ധിനി രൂപാന്തരകങ്ങള്‍

en: Accessibility
ml: സാമീപ്യത

en: Accessible Lo_gin
ml: സമീപിയ്ക്കാവുന്ന _കയറല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തനം

en: Add Wallpaper
ml: പശ്ചാത്തലചിത്രം ചേര്‍ക്കുക

en: Add to Favorites
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവയിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Add to Startup Programs
ml: തുടക്കത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കേണ്ട പ്രോഗ്രാമുകളിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Africa/Abidjan
ml: ആഫ്രിക്ക/ആബിജാന്‍

en: Africa/Accra
ml: ആഫ്രിക്ക/അക്ക്റാ

en: Africa/Addis_Ababa
ml: ആഫ്രിക്ക/അഡ്ഡിസ്സ്_അബാബാ

en: Africa/Algiers
ml: ആഫ്രിക്ക/അല്‍ജിയേഴ്സ്

en: Africa/Asmara
ml: ആഫ്രിക്ക/അസ്മാറാ

en: Africa/Bamako
ml: ആഫ്രിക്ക/ബമാക്കോ

en: Africa/Bangui
ml: ആഫ്രിക്ക/ബാങെയ്

en: Africa/Banjul
ml: ആഫ്രിക്ക/ബാന്‍ജൂള്‍

en: Africa/Bissau
ml: ആഫ്രിക്ക/ബിസ്സൌ

en: Africa/Blantyre
ml: ആഫ്രിക്ക/ബ്ളാന്‍ടൈര്‍

en: Africa/Brazzaville
ml: ആഫ്രിക്ക/ബ്രാസ്സെവില്‍

en: Africa/Bujumbura
ml: ആഫ്രിക്ക/ബുജംബൂറെ

en: Africa/Cairo
ml: ആഫ്രിക്ക/കെയ്റോ

en: Africa/Casablanca
ml: ആഫ്രിക്ക/കസാബ്ളാന്‍ഖാ

en: Africa/Ceuta
ml: ആഫ്രിക്ക/സ്യൂട്ടെ

en: Africa/Conakry
ml: ആഫ്രിക്ക/കൊണാക്ക്രിി

en: Africa/Dakar
ml: ആഫ്രിക്ക/ഡക്കാര്‍

en: Africa/Dar_es_Salaam
ml: ആഫ്രിക്ക/ഡാര്‍_എസ്_സലാം

en: Africa/Djibouti
ml: ആഫ്രിക്ക/ജിബോട്ടി

en: Africa/Douala
ml: ആഫ്രിക്ക/ഡ്വാലാ

en: Africa/El_Aaiun
ml: ആഫ്രിക്ക/എല്‍_ആയും

en: Africa/Freetown
ml: ആഫ്രിക്ക/ഫ്രീടൌണ്‍

en: Africa/Gaborone
ml: ആഫ്രിക്ക/ഗബറോണീ

en: Africa/Harare
ml: ആഫ്രിക്ക/ഹറാറെ

en: Africa/Johannesburg
ml: ആഫ്രിക്ക/ജോഹന്നസ്ബര്‍ഗ്

en: Africa/Kampala
ml: ആഫ്രിക്ക/കംപാലാ

en: Africa/Khartoum
ml: ആഫ്രിക്ക/ഖാര്‍ഥും

en: Africa/Kigali
ml: ആഫ്രിക്ക/കിഗാളി

en: Africa/Kinshasa
ml: ആഫ്രിക്ക/കിന്‍ഷാസാ

en: Africa/Lagos
ml: ആഫ്രിക്ക/ലാഗോസ്

en: Africa/Libreville
ml: ആഫ്രിക്ക/ലിബ്രേവില്‍

en: Africa/Lome
ml: ആഫ്രിക്ക/ലോമെ

en: Africa/Luanda
ml: ആഫ്രിക്ക/ലുവാന്‍ഡാ

en: Africa/Lubumbashi
ml: ആഫ്രിക്ക/ലുബുംബാഷീ

en: Africa/Lusaka
ml: ആഫ്രിക്ക/ലുസാക്കാ

en: Africa/Malabo
ml: ആഫ്രിക്ക/മലാബൊ

en: Africa/Maputo
ml: ആഫ്രിക്ക/മപൂറ്റൊ

en: Africa/Maseru
ml: ആഫ്രിക്ക/മസേറു

en: Africa/Mbabane
ml: ആഫ്രിക്ക/എംബാബാന്‍

en: Africa/Mogadishu
ml: ആഫ്രിക്ക/മൊഗാഡിഷു

en: Africa/Monrovia
ml: ആഫ്രിക്ക/മൊണ്‍റോവ്യാ

en: Africa/Nairobi
ml: ആഫ്രിക്ക/നൈറോബി

en: Africa/Ndjamena
ml: ആഫ്രിക്ക/എന്‍ജാമെനാ

en: Africa/Niamey
ml: ആഫ്രിക്ക/നിയാമെ

en: Africa/Nouakchott
ml: ആഫ്രിക്ക/ന്വാക്ഷോട്ട്

en: Africa/Ouagadougou
ml: ആഫ്രിക്ക/വാഗഡൂഗൂ

en: Africa/Porto-Novo
ml: ആഫ്രിക്ക/പോര്‍ട്ടോ -നോവോ

en: Africa/Sao_Tome
ml: ആഫ്രിക്ക/സാവോ_റ്റോമെ

en: Africa/Tripoli
ml: ആഫ്രിക്ക/ട്രിപ്പോളി

en: Africa/Tunis
ml: ആഫ്രിക്ക/ട്യീണിസ്

en: Africa/Windhoek
ml: ആഫ്രിക്ക/വിന്‍ഡ്ഹുക്ക്

en: All Files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: All files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: All_ow postponing of breaks
ml: വിശ്രമവേളകളുടെ സമയം മാറ്റാന്‍ അനുവദിക്കുക (_o)

en: America/Adak
ml: അമേരിക്ക/എഡാക്ക്

en: America/Anchorage
ml: അമേരിക്ക/ആഘറേജ്

en: America/Anguilla
ml: അമേരിക്ക/ആന്‍ഗ്വില

en: America/Antigua
ml: അമേരിക്ക/ആന്റിഗ്വാ

en: America/Araguaina
ml: അമേരിക്ക/അരഗ്വൈന

en: America/Argentina/Buenos_Aires
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/ബ്വേനസ്_ആരീസ്

en: America/Argentina/Catamarca
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/കാറ്റാമാര്‍ക്ക

en: America/Argentina/Cordoba
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/കൊര്‍ഡോബ

en: America/Argentina/Jujuy
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/ഹൂവീ

en: America/Argentina/La_Rioja
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/ല_റിയോജ

en: America/Argentina/Mendoza
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/മെന്‍ഡോസ

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/റിയോ_ഗല്ലെഗോസ്

en: America/Argentina/Salta
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/സാല്‍ട്ടാ

en: America/Argentina/San_Juan
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/സാന്‍_വാന്‍

en: America/Argentina/San_Luis
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/സാന്‍_ലൂയിസ്

en: America/Argentina/Tucuman
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/റ്റുക്കുമാന്‍

en: America/Argentina/Ushuaia
ml: അമേരിക്ക/അര്‍ജന്റീന/ഉഷ്വായാ

en: America/Aruba
ml: അമേരിക്ക/അറൂബ

en: America/Asuncion
ml: അമേരിക്ക/അസൂണ്‍സ്യോന്‍

en: America/Atikokan
ml: അമേരിക്ക/അറ്റികോക്കന്‍

en: America/Bahia
ml: അമേരിക്ക/ബാഹ്യാ

en: America/Bahia_Banderas
ml: അമേരിക്ക/ബാഹിയാ_ബാന്‍ഡെരാസ്

en: America/Barbados
ml: അമേരിക്ക/ബര്‍ബാഡോസ്

en: America/Belem
ml: അമേരിക്ക/ബെലെം

en: America/Belize
ml: അമേരിക്ക/ബെലീസ്

en: America/Blanc-Sablon
ml: അമേരിക്ക/ബ്ളാന്‍ക്-സാബ്ളോണ്‍

en: America/Boa_Vista
ml: അമേരിക്ക/ബ്വാ_വിസ്താ

en: America/Bogota
ml: അമേരിക്ക/ബൊഗോറ്റാ

en: America/Boise
ml: അമേരിക്ക/ബൊയിസ്

en: America/Cambridge_Bay
ml: അമേരിക്ക/ക്കേബ്രിഡ്ജ്_ബെ

en: America/Campo_Grande
ml: അമേരിക്ക/ക്യാമ്പോ_ഗ്രാന്ഡേ

en: America/Cancun
ml: അമേരിക്ക/ക്യാന്‍കൂണ്‍

en: America/Caracas
ml: അമേരിക്ക/കാറക്കാസ്

en: America/Cayenne
ml: അമേരിക്ക/കയേന്‍

en: America/Cayman
ml: അമേരിക്ക/കെയ്മാന്‍

en: America/Chicago
ml: അമേരിക്ക/ഷിക്കാഗോ

en: America/Chihuahua
ml: അമേരിക്ക/ചിവാവാ

en: America/Costa_Rica
ml: അമേരിക്ക/കോസ്റ്റാ_റിക്കാ

en: America/Cuiaba
ml: അമേരിക്ക/കുയേബ

en: America/Curacao
ml: അമേരിക്ക/കുറേസൌ

en: America/Danmarkshavn
ml: അമേരിക്ക/ഡന്‍മാര്‍ക്ക്ഷാവന്‍

en: America/Dawson
ml: അമേരിക്ക/ഡോസന്‍

en: America/Dawson_Creek
ml: അമേരിക്ക/ഡോസന്‍_ക്രീക്ക്

en: America/Denver
ml: അമേരിക്ക/ഡെന്‍വര്‍

en: America/Detroit
ml: അമേരിക്ക/ഡെട്രോയിറ്റ്

en: America/Dominica
ml: അമേരിക്ക/ഡൊമെനിക്ക

en: America/Edmonton
ml: അമേരിക്ക/എട്മണ്‍ട്ടണ്‍

en: America/Eirunepe
ml: അമേരിക്ക/യൂറിനെയ്പ്പ്

en: America/El_Salvador
ml: അമേരിക്ക/എല്‍_സാല്‍വഡോര്‍

en: America/Fortaleza
ml: അമേരിക്ക/ഫോര്‍ട്ടലെയ്സാ

en: America/Glace_Bay
ml: അമേരിക്ക/ഗ്ളെയ്സ്_ബെ

en: America/Godthab
ml: അമേരിക്ക/ഗോഡ്ഥാബ്

en: America/Goose_Bay
ml: അമേരിക്ക/ഗൂസ്_ബെ

en: America/Grand_Turk
ml: അമേരിക്ക/ഗ്രാന്‍ഡ്_റ്റര്‍ക്ക്

en: America/Grenada
ml: അമേരിക്ക/ഗ്രനേഡാ

en: America/Guadeloupe
ml: അമേരിക്ക/ഗ്വാഡ്ലോപ്പ്

en: America/Guatemala
ml: അമേരിക്ക/ഗ്വാട്ടിമാല

en: America/Guayaquil
ml: അമേരിക്ക/ഗ്വായാക്കീല്‍

en: America/Guyana
ml: അമേരിക്ക/ഗയാനാ

en: America/Halifax
ml: അമേരിക്ക/ഹാലിഫാക്സ്

en: America/Havana
ml: അമേരിക്ക/ഹവാനാ

en: America/Hermosillo
ml: അമേരിക്ക/ഹെര്‍മോസിലോ

en: America/Indiana/Indianapolis
ml: അമേരിക്ക/ഇന്‍ഡ്യാന/ഇന്‍ഡ്യാനപോളിസ്

en: America/Indiana/Knox
ml: അമേരിക്ക/ഇന്‍ഡ്യാന/നോക്സ്

en: America/Indiana/Marengo
ml: അമേരിക്ക/ഇന്‍ഡ്യാന/മാരെന്‍ഗോ

en: America/Indiana/Petersburg
ml: അമേരിക്ക/ഇന്‍ഡ്യാനാ/പീറ്റേര്‍സ്ബര്‍ഗ്

en: America/Indiana/Tell_City
ml: അമേരിക്ക/ഇന്‍ഡ്യാന/ടെല്‍ _സിറ്റി

en: America/Indiana/Vevay
ml: അമേരിക്ക/ഇന്‍ഡ്യാന/വെവായ്

en: America/Indiana/Vincennes
ml: അമേരിക്ക/ഇന്‍ഡ്യാനാ/വിന്‍സെന്നസ്

en: America/Indiana/Winamac
ml: അമേരിക്ക/ഇന്‍ഡ്യാനാ/വിനാമാക്

en: America/Inuvik
ml: അമേരിക്ക/ഇനുവിക്ക്

en: America/Iqaluit
ml: അമേരിക്ക/ഇക്കലൂയിറ്റ്

en: America/Jamaica
ml: അമേരിക്ക/ജമെയ്ക്കാ

en: America/Juneau
ml: അമേരിക്ക/ജൂനൊ

en: America/Kentucky/Louisville
ml: അമേരിക്ക/കെണ്‍ട്ടക്കി/ലൂയിവില്‍

en: America/Kentucky/Monticello
ml: അമേരിക്ക/കെണ്‍ട്ടക്കി/മോണ്‍ട്ടേഛിലോ

en: America/La_Paz
ml: അമേരിക്ക/ലാ_പാസ്

en: America/Lima
ml: അമേരിക്ക/ലിമാ

en: America/Los_Angeles
ml: അമേരിക്ക/ലോസ്_ആന്ചലസ്

en: America/Maceio
ml: അമേരിക്ക/മാസെയോ

en: America/Managua
ml: അമേരിക്ക/മനാഗ്വാ

en: America/Manaus
ml: അമേരിക്ക/മെനൌസ്

en: America/Marigot
ml: അമേരിക്ക/മാരിഗോട്ട്

en: America/Martinique
ml: അമേരിക്ക/മാര്‍ട്ടിനെക്ക്

en: America/Matamoros
ml: അമേരിക്ക/മറ്റമോറോസ്

en: America/Mazatlan
ml: അമേരിക്ക/മാസറ്റ്ലാന്‍

en: America/Menominee
ml: അമേരിക്ക/മെനോമിനീ

en: America/Merida
ml: അമേരിക്ക/മെറീഡാ

en: America/Mexico_City
ml: അമേരിക്ക/മെക്സിക്കോ_സിറ്റി

en: America/Miquelon
ml: അമേരിക്ക/മിക്ക്വിലോണ്‍

en: America/Moncton
ml: അമേരിക്ക/മോന്‍ക്ട്ടണ്‍

en: America/Monterrey
ml: അമേരിക്ക/മോണ്‍ട്ടെറീ

en: America/Montevideo
ml: അമേരിക്ക/മോണ്‍ട്ടെവീഡിയോ

en: America/Montserrat
ml: അമേരിക്ക/മോണ്‍ട്ട്സെറാറ്റ്

en: America/Nassau
ml: അമേരിക്ക/നാസ്സോ

en: America/New_York
ml: അമേരിക്ക/ന്യൂ_യോര്‍ക്ക്

en: America/Nipigon
ml: അമേരിക്ക/നിപ്പിഗോണ്‍

en: America/Nome
ml: അമേരിക്ക/നോം

en: America/Noronha
ml: അമേരിക്ക/നൊറോണ

en: America/North_Dakota/Center
ml: അമേരിക്ക/നോര്‍ത്ത്_ഡക്കോറ്റ/സെന്റര്‍

en: America/North_Dakota/New_Salem
ml: അമേരിക്ക/നോര്‍ത്ത്_ഡക്കോറ്റ/ന്യൂ_സലേം

en: America/Ojinaga
ml: അമേരിക്ക/ഒജിനാഗാ

en: America/Panama
ml: അമേരിക്ക/പനാമ

en: America/Pangnirtung
ml: അമേരിക്ക/പാങ്നിര്‍ട്ടങ്

en: America/Paramaribo
ml: അമേരിക്ക/പരാമാരിബോ

en: America/Phoenix
ml: അമേരിക്ക/ഫീനിക്സ്

en: America/Port-au-Prince
ml: അമേരിക്ക/പോര്‍ട്ട്-ഔ-പ്രിന്‍സ്

en: America/Port_of_Spain
ml: അമേരിക്ക/പോര്‍ട്ട്_ഓഫ്_സ്പയിന്‍

en: America/Porto_Velho
ml: അമേരിക്ക/പോര്‍ട്ടോ_വെലോ

en: America/Puerto_Rico
ml: അമേരിക്ക/പ്യൂര്‍ട്ടോ_റിക്കോ

en: America/Rainy_River
ml: അമേരിക്ക/റെയ്നി_റിവര്‍

en: America/Rankin_Inlet
ml: അമേരിക്ക/റാന്കിന്‍_ഇന്‍ലെറ്റ്

en: America/Recife
ml: അമേരിക്ക/റെസീഫെ

en: America/Regina
ml: അമേരിക്ക/റെജീന

en: America/Resolute
ml: അമേരിക്ക/റിസൊല്യൂട്ട്

en: America/Rio_Branco
ml: അമേരിക്ക/റിയോ_ബ്രാന്‍ക്കോ

en: America/Santarem
ml: അമേരിക്ക/സാന്‍ടറെം

en: America/Santiago
ml: അമേരിക്ക/സാന്റിയാഗോ

en: America/Santo_Domingo
ml: അമേരിക്ക/സാന്റോ _ഡൊമിന്‍ഗോ

en: America/Sao_Paulo
ml: അമേരിക്ക/സാവോ_പൌലോ

en: America/Scoresbysund
ml: അമേരിക്ക/സ്ക്കോഴ്സ്ബൈസണ്‍ഡ്

en: America/St_Barthelemy
ml: അമേരിക്ക/സെന്റ് _ബര്‍ഥലേമി

en: America/St_Johns
ml: അമേരിക്ക/സെന്റ്_ജോണ്‍സ്

en: America/St_Kitts
ml: അമേരിക്ക/സെന്റ്_കിറ്റ്സ്

en: America/St_Lucia
ml: അമേരിക്ക/സെന്റ്_ലീസിയാ

en: America/St_Thomas
ml: അമേരിക്ക/സെന്റ്_തോമസ്

en: America/St_Vincent
ml: അമേരിക്ക/സെന്റ്_വിന്‍സെന്റ്

en: America/Swift_Current
ml: അമേരിക്ക/സ്വിഫ്റ്റ്_കറണ്‍ട്ട്

en: America/Tegucigalpa
ml: അമേരിക്ക/ടെഗൂസിഗല്‍പ്പ

en: America/Thule
ml: അമേരിക്ക/തുലേ

en: America/Thunder_Bay
ml: അമേരിക്ക/തണ്‍ഡര്‍_ബെ

en: America/Tijuana
ml: അമേരിക്ക/തിജ്വാനാ

en: America/Toronto
ml: അമേരിക്ക/ടൊറൊണ്‍ട്ടോ

en: America/Tortola
ml: അമേരിക്ക/ടൊര്‍ട്ടോളാ

en: America/Vancouver
ml: അമേരിക്ക/വാന്‍ക്കൂവര്‍

en: America/Whitehorse
ml: അമേരിക്ക/വൈറ്റ്ഹോഴ്സ്

en: America/Winnipeg
ml: അമേരിക്ക/വിന്നിപ്പെഗ്

en: America/Yakutat
ml: അമേരിക്ക/യാക്കുറ്റാറ്റ്

en: America/Yellowknife
ml: അമേരിക്ക/യെല്ലോനൈഫ്

en: Antarctica/Casey
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/റാര്‍ട്ടിത്/കാസ്സെയ്

en: Antarctica/Davis
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/ഡേവിസ്

en: Antarctica/DumontDUrville
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/ഡുമോണ്‍ട്ടുര്‍വില്ലി

en: Antarctica/Macquarie
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/മാക്വാരീ

en: Antarctica/Mawson
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/മോസണ്‍

en: Antarctica/McMurdo
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/മാക്ക്മാര്‍ഡോ

en: Antarctica/Palmer
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/പാമെര്‍

en: Antarctica/Rothera
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/റൊഥേറാ

en: Antarctica/Syowa
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/സ്യോവാ

en: Antarctica/Vostok
ml: അന്റാര്‍ട്ടിക്ക/വോസ്ഥോക്ക്

en: Appearance
ml: ദൃശ്യരൂപം

en: Appearance Preferences
ml: ചമയത്തിന്റെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Apply Background
ml: പശ്ചാത്തലം പ്രയോഗത്തില്‍വരുത്തുക

en: Apply Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം പ്രയോഗത്തില്‍വരുത്തുക

en: Apply New Theme
ml: പുതിയ രംഗവിതാനം പ്രായോഗത്തില്‍ വരുത്തുക

en: Arctic/Longyearbyen
ml: ആര്‍ട്ടിക്ക്/ലോങിയര്‍ബയന്‍

en: Asia/Aden
ml: ഏഷ്യ/ഏഡന്‍

en: Asia/Almaty
ml: ഏഷ്യ/അല്‍മാട്ടി

en: Asia/Amman
ml: ഏഷ്യ/അമ്മാന്‍

en: Asia/Anadyr
ml: ഏഷ്യ/ആനെഡിര്‍

en: Asia/Aqtau
ml: ഏഷ്യ/ആക്ക്റ്റൌ

en: Asia/Aqtobe
ml: ഏഷ്യ/അക്ക്റ്റോബെ

en: Asia/Ashgabat
ml: ഏഷ്യ/അഷ്ഗാബാത്ത്

en: Asia/Baghdad
ml: ഏഷ്യ/ബാഗ്ദാദ്

en: Asia/Bahrain
ml: ഏഷ്യ/ബെഹറിന്‍

en: Asia/Baku
ml: ഏഷ്യ/ബാക്കു

en: Asia/Bangkok
ml: ഏഷ്യ/ബാങ്കോക്ക്

en: Asia/Beirut
ml: ഏഷ്യ/ബെയ്റൂട്ട്

en: Asia/Bishkek
ml: ഏഷ്യ/ബിഷ്കേക്ക്

en: Asia/Brunei
ml: ഏഷ്യ/ബ്രൂണെ

en: Asia/Choibalsan
ml: ഏഷ്യ/ഷൊയിബാല്‍സന്‍

en: Asia/Colombo
ml: ഏഷ്യ/കോളോബൊ

en: Asia/Damascus
ml: ഏഷ്യ/ഡമാസ്കസ്

en: Asia/Dhaka
ml: ഏഷ്യ/ഡാക്കാ

en: Asia/Dili
ml: ഏഷ്യ/ഡിലി

en: Asia/Dubai
ml: ഏഷ്യ/ദുബായ്

en: Asia/Dushanbe
ml: ഏഷ്യ/ദുഷാനബെ

en: Asia/Gaza
ml: ഏഷ്യ/ഗാസാ

en: Asia/Ho_Chi_Minh
ml: ഏഷ്യ/ഹോ_ചീ_മിന്‍ഹ്

en: Asia/Hong_Kong
ml: ഏഷ്യ/ഹോങ്_കോങ്

en: Asia/Hovd
ml: ഏഷ്യ/ഹോവ്ഡ്

en: Asia/Irkutsk
ml: ഏഷ്യ/ഐര്‍ക്കട്ട്സ്ക്ക്

en: Asia/Jakarta
ml: ഏഷ്യ/ജക്കാര്‍ത്ത

en: Asia/Jayapura
ml: ഏഷ്യ/ജയപ്പുപ

en: Asia/Jerusalem
ml: ഏഷ്യ/ജേറുസലേം

en: Asia/Kabul
ml: ഏഷ്യ/കാബുള്‍

en: Asia/Kamchatka
ml: ഏഷ്യ/കംച്ചട്ട്ക്ക

en: Asia/Karachi
ml: ഏഷ്യ/കറാച്ചി

en: Asia/Kathmandu
ml: ഏഷ്യ/കാട്മണ്ടു

en: Asia/Kolkata
ml: ഏഷ്യ/കോല്‍ക്കട്ട

en: Asia/Krasnoyarsk
ml: ഏഷ്യ/ക്രാസ്നൊയാര്‍സ്ക്

en: Asia/Kuala_Lumpur
ml: ഏഷ്യ/ക്വാലാ_ലമ്പൂര്‍

en: Asia/Kuching
ml: ഏഷ്യ/കച്ചിംങ്

en: Asia/Kuwait
ml: ഏഷ്യ/കുവൈത്ത്

en: Asia/Macau
ml: ഏഷ്യ/മക്കാവു

en: Asia/Magadan
ml: ഏഷ്യ/മാഗഡന്‍

en: Asia/Makassar
ml: ഏഷ്യ/മാക്കസ്സര്‍

en: Asia/Manila
ml: ഏഷ്യ/മാനില

en: Asia/Muscat
ml: ഏഷ്യ/മസ്ക്കറ്റ്

en: Asia/Nicosia
ml: ഏഷ്യ/നിക്കോഷ്യാ

en: Asia/Novokuznetsk
ml: ഏഷ്യ/നോവോകസ്നെട്സ്ക്

en: Asia/Novosibirsk
ml: ഏഷ്യ/നൊവോസിബിര്‍സ്ക്

en: Asia/Omsk
ml: ഏഷ്യ/ഓമ്സ്ക്ക്

en: Asia/Oral
ml: ഏഷ്യ/ഒറാല്‍

en: Asia/Phnom_Penh
ml: ഏഷ്യ/പെനോം_പെന്‍

en: Asia/Pontianak
ml: ഏഷ്യ/പൊണ്‍ട്ടിയാനാക്ക്

en: Asia/Pyongyang
ml: ഏഷ്യ/പ്യോംങ്ഗ്യാങ്

en: Asia/Qatar
ml: ഏഷ്യ/ഖത്തര്‍

en: Asia/Qyzylorda
ml: ഏഷ്യ/ഖ്വിസിലോര്‍ഡാ

en: Asia/Riyadh
ml: ഏഷ്യ/റിയാദ്

en: Asia/Sakhalin
ml: ഏഷ്യ/സാഖാലിന്‍

en: Asia/Samarkand
ml: ഏഷ്യ/സമര്‍ക്കണ്ഡ്

en: Asia/Seoul
ml: ഏഷ്യ/സോള്‍

en: Asia/Shanghai
ml: ഏഷ്യ/ഷാന്‍ഗൈ

en: Asia/Singapore
ml: ഏഷ്യ/സിംഗപൂര്‍

en: Asia/Taipei
ml: ഏഷ്യ/ഥൈപെയ്

en: Asia/Tashkent
ml: ഏഷ്യ/ഥഷ്ക്കെന്ത്

en: Asia/Tbilisi
ml: ഏഷ്യ/ഥെബിലിസി

en: Asia/Tehran
ml: ഏഷ്യ/ടെഹ്രന്‍

en: Asia/Thimphu
ml: ഏഷ്യ/ഥിംമ്പു

en: Asia/Tokyo
ml: ഏഷ്യ/ടോക്ക്യോ

en: Asia/Ulaanbaatar
ml: ഏഷ്യ/ഉലാന്‍ബാത്തര്‍

en: Asia/Urumqi
ml: ഏഷ്യ/ഉറുംഖി

en: Asia/Vientiane
ml: ഏഷ്യ/വിയന്റിയാന്‍

en: Asia/Vladivostok
ml: ഏഷ്യ/വ്ളാഡിവോസ്ഥോക്ക്

en: Asia/Yakutsk
ml: ഏഷ്യ/യെക്കൂട്ട്സ്ക്ക്

en: Asia/Yekaterinburg
ml: ഏഷ്യ/യെക്കാത്തറിന്‍ബര്‍ഗ്

en: Asia/Yerevan
ml: ഏഷ്യ/യെറെവാന്‍

en: Assign shortcut keys to commands
ml: ആജ്ഞകള്‍ക്ക്  എളുപ്പകീകള്‍ നല്‍കുക

en: Assistive Technologies
ml: സഹായകമായ സാങ്കേതികവിദ്യകള്‍

en: Assistive Technologies Preferences
ml: സഹായകമായ സാങ്കേതികവിദ്യയുടെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Atlantic/Azores
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/അസോഴ്സ്

en: Atlantic/Bermuda
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/ബര്‍മൂഡാ

en: Atlantic/Canary
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/കാനറി

en: Atlantic/Cape_Verde
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/കെയ്പ്പ്_വെര്‍ദി

en: Atlantic/Faroe
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/ഫെറോ

en: Atlantic/Madeira
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/മദീയ്റ

en: Atlantic/Reykjavik
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/റെഖ്യാവെക്ക്

en: Atlantic/South_Georgia
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/സൌത്ത്_ജോര്‍ജ്യാ

en: Atlantic/St_Helena
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/സെന്റര്‍_ഹെലെനാ

en: Atlantic/Stanley
ml: അറ്റ്ലാന്റിക്/സ്റ്റാന്‍ലി

en: Audio _Feedback...
ml: ഓഡിയോ _അഭിപ്രായം...

en: Australia/Adelaide
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/അഡെലേയ്ട്

en: Australia/Brisbane
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ബ്രിസ്ബന്‍

en: Australia/Broken_Hill
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ബ്രോക്കണ്‍_ഹില്‍

en: Australia/Currie
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ക്യറീ

en: Australia/Darwin
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ഡാര്‍വിന്‍

en: Australia/Eucla
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/യൂക്ലാ

en: Australia/Hobart
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ഹൊബാര്‍ട്ട്

en: Australia/Lindeman
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ലിന്‍ട്മാന്‍

en: Australia/Lord_Howe
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/ലോര്‍ഡ്_ഹോവ്

en: Australia/Melbourne
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/മെല്‍ബോണ്‍

en: Australia/Perth
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/പെര്‍ത്ത്

en: Australia/Sydney
ml: ഓസ്ട്രേലിയ/സിഡ്നി

en: Authenticated!
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പുവരുത്തിയിരിക്കുന്നു!

en: Autoconfiguration _URL:
ml: സ്വയം സജ്ജീകരണത്തിനുളള _യുആര്‍എല്‍:

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

en: Background
ml: പശ്ചാത്തലം

en: Beep when _accessibility features are turned on or off
ml: കീ ബോര്‍ഡില്‍ സ_വിശേഷതകള്‍ ഓണ്‍ ചെയ്യുമ്പോഴോ ഓഫ് ചെയ്യുമ്പോഴോ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: Beep when a _modifier key is pressed
ml: _മോഡിഫയര്‍ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: Beep when a _toggle key is pressed
ml: _ടോഗിള്‍ കീ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: Beep when a key is pr_essed
ml: കീ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: Beep when a key is reje_cted
ml: കീ _നിരസിച്ചുവെങ്കില്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: Beep when key is _accepted
ml: കീ _സ്വീകരിച്ചുവെങ്കില്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: Beep when key is _rejected
ml: കീ _നിരസിച്ചുവെങ്കില്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: Best _shapes
ml: ഏറ്റവും ഉചിതമായ _രൂപങ്ങള്‍

en: Best co_ntrast
ml: ഏറ്റവും നല്ല _തെളിച്ചം

en: Bounce Keys
ml: ബൌണ്‍സ് കീകള്‍

en: By _country
ml: _രാജ്യം അനുസരിച്ച്

en: By _language
ml: ‌ഭാഷ അനുസരിച്ച്

en: C_olors:
ml: നി_റങ്ങള്‍:

en: C_ommand:
ml: ആ_ജ്ഞ:

en: C_ustomize...
ml: _ഇഷ്ടപ്പെട്ട രീതിയിലാക്കുക...

en: Calculator
ml: ഗണനി

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Cannot install theme
ml: ഈ രംഗവിതാനം ഇന്സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യാന്‍ പറ്റില്ല

en: Center
ml: മദ്ധ്യത്തില്‍

en: Change Passwo_rd...
ml: അടയാളവാക്ക് _മാറ്റുക...

en: Change pa_ssword
ml: അടയാളവാക്ക് _മാറ്റുക

en: Change password
ml: അടയാളവാക്ക് മാറ്റുക

en: Change your password
ml: നിങ്ങളുടെ അടയാളവാക്ക് മാറ്റുക

en: Changes to enable assistive technologies will not take effect until your next log in.
ml: അടുത്ത ലോഗിനില്‍ മാത്രമേ ഈ ക്രമീകരണത്തില്‍ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാകുകയുള്ളൂ.

en: Check if breaks are allowed to be postponed
ml: വിശ്രമവേളകള്‍ നീട്ടിവക്കാന്‍ സാധിക്കുമോ എന്ന് പരിശോധിക്കുക

en: Checking password...
ml: അടയാളവാക്ക് പരിശോധിക്കുന്നു...

en: Child exited unexpectedly
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായി ചൈല്‍ഡിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം നിന്നിരിക്കുന്നു

en: Choose a Keyboard Model
ml: ഒരു കീ ബോര്‍ഡ് മോഡല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose a Layout
ml: ഒരു വിന്യാസം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose which accessibility features to enable when you log in
ml: ലോഗിന്‍ ചെയ്യമ്പോള്‍ ഏതു് ആക്സസിബിളിറ്റി വിശേഷതയാണു് തെരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടതു്

en: Click <b>Change password</b> to change your password.
ml: അടയാളവാക്ക് മാറ്റുന്നതിനായി <b>അടയാളവാക്ക് മാറ്റുക</b> എന്നത് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Close and _Log Out
ml: അടച്ചു _പുറത്തിറങ്ങുക

en: Close the control-center when a task is activated
ml: ഒരു കൃത്യം ആരംഭിച്ചാല്‍ നിയന്ത്രണകേന്ദ്രം അടക്കുക

en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

en: Command
ml: ആജ്ഞ

en: Common Tasks
ml: സാധാരണയായുള്ള പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Compositing Manager
ml: കംപോസിറ്റിങ് മാനേജര്‍

en: Control Center
ml: നിയന്ത്രണകേന്ദ്രം

en: Controls
ml: നിയന്ത്രണങ്ങള്‍

en: Copying '%s'
ml: '%s' പകര്‍ത്തുന്നു

en: Copying file: %u of %u
ml: %2$uയിലെ %1$u: ഫയല്‍ പകര്‍ത്തുന്നു

en: Copying files
ml: ഫയലുകള്‍ പകര്‍ത്തുന്നു

en: Copyright
ml: പകര്‍പ്പവകാശം

en: Could not access '%s' device
ml: '%s' ഡിവൈസിലേക്കു് പ്രവേശിക്കുവാനായില്ല

en: Could not access any fingerprint readers
ml: ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് റീഡറുകളിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം സാധ്യമായില്ല

en: Could not detect displays
ml: ഡിസ്പ്ലെ ലഭ്യമായില്ല

en: Could not get screen information
ml: സ്ക്രീന്‍ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Could not get session bus while applying display configuration
ml: ഡിസ്പ്ലെ ക്രമീകരണം പ്രാഭല്യത്തിലാക്കുമ്പോള്‍ സെഷന്‍ ബസ് ലഭ്യമായില്ല

en: Could not install theme engine
ml: രംഗവിതാനത്തിന്റെ യന്ത്രത്തെ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could not save the monitor configuration
ml: മോണിറ്റര്‍ ക്രമീകരണം സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not shutdown backend_stdin IO channel: %s
ml: backend_stdin IO ചാനല്‍ നിര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Could not shutdown backend_stdout IO channel: %s
ml: backend_stdout IO ചാനല്‍ നിര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Could not start finger capture on '%s' device
ml: '%s' ഡിവൈസില്‍ വിരലടയാളങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Current URI index
ml: നിലവിലുളള യുആര്‍ഐ സൂചിക

en: Current URI index - starts from 1
ml: നിലവിലുളള യുആര്‍ഐ സൂചിക - 1 മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്നു

en: Current _password:
ml: നിലവിലുളള _അടയാളവാക്ക്:

en: Cursor Blinking
ml: സൂചികയുടെ മിന്നല്‍

en: Cursor _blinks in text fields
ml: ടെക്സ്റ്റ് ബോക്സുകളിലും ഫീല്‍ഡുകളിലും സൂചകം _മിന്നട്ടെ

en: Cursor blinks speed
ml: സൂചകം മിന്നുന്നതിന്റെ വേഗത

en: Custom
ml: ഇച്ഛാനുസൃതം

en: Custom Shortcut
ml: എളുപ്പവഴികള്‍ ഇഷ്ടത്തിനനുസരിച്ച് ഉണ്ടാക്കുക

en: Custom Shortcuts
ml: നമ്മുടെ ഇഷ്ടത്തിനനുസരിച്ച് ഉണ്ടാക്കുന്ന എളുപ്പവഴികള്‍

en: Customize Theme
ml: രംഗവിതാനം ഇഷ്ടപ്പെട്ട രീതിയിലാക്കുക

en: Customize the look of the desktop
ml: പണിയിടത്തിനെ ഇഷ്ടപ്പെട്ട രീതിയിലാക്കുക

en: D_elay:
ml: ഇ_ടവേള:

en: D_etails...
ml: _വിശദാംശങ്ങള്‍...

en: Date
ml: തീയതി

en: Default
ml: സ്വഥവേ

en: Default Pointer
ml: സഹജമായ സൂചിക

en: Delete registered fingerprints?
ml: രജിസ്ടര്‍ ചെയ്ത ഫിംഗര്‍പ്രിന്റുകള്‍ വെട്ടിമാറ്റണമോ?

en: Des_ktop font:
ml: _പണിയിടത്തിലെ അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: Description
ml: വിവരണം

en: Desktop
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ്

en: Disa_ble sticky keys if two keys are pressed together
ml: രണ്ട് കീ ഒരുമിച്ച് അമര്‍ത്തിയാല്‍ സ്റ്റിക്കി കീകളെ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disable _Fingerprint Login...
ml: ഫിംഗര്‍പിന്റ് ലോഗിന്‍ _പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക...

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതം

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
ml: രജിസ്ടര്‍ ചെയ്ത ഫിംഗര്‍പ്രിന്റുകള്‍ വെട്ടിമാറ്റി നിങ്ങള്‍ക്കു് ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് ലോഗിന്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കണമോ?

en: Document Viewer
ml: രേഖാദര്‍ശിനി

en: Documents
ml: രചനകള്‍

en: Don't check whether the notification area exists
ml: അറിയിപ്പ് മേഖല ഉണ്ടോ എന്നു നോക്കേണ്ട

en: Done!
ml: പൂര്‍ത്തിയായി!

en: Double-Click Timeout
ml: ഇരട്ട ക്ലിക്കുകള്‍ക്കിടയില്‍ അനുവദനീയമായ സമയം

en: Drag and Drop
ml: വലിച്ചിടുക

en: Duration of the break when typing is disallowed
ml: ടൈപ്പിങ്ങ് അനുവദനീയമല്ലാത്ത വിശ്രമവേളയുടെ സമയം

en: Duration of work before forcing a break
ml: ഒരു വിശ്രമവേളയ്ക്ക് നിര്‍ബന്ധിക്കുന്നതിന് മുമ്പുള്ള ജോലിയുടെ സമയം

en: Edit
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Eject
ml: പുറത്തെടുക്കുക

en: Enable Fingerprint Login
ml: ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് ലോഗിന്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Enable _Fingerprint Login...
ml: ഫിംഗര്‍പിന്റ് ലോഗിന്‍ _സജ്ജമാക്കുക...

en: Enable _mouse clicks with touchpad
ml: ടച്ച്പാഡില്‍ മൌസ് _ക്ലിക്കുകള്‍ പ്രവര്‍ത്ത സജ്ജമാക്കുക

en: Enable debugging code
ml: പിഴവ് തിരുത്തുന്നതിന് സഹായകമായ കോഡ് പ്രവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Error saving the new shortcut
ml: പുതിയ എളുപ്പവഴി സംരക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Europe/Amsterdam
ml: യൂറോപ്പ്/ആമ്സറ്റര്‍‍ഡാം

en: Europe/Andorra
ml: യൂറോപ്പ്/ആന്‍ഡോറ

en: Europe/Athens
ml: യൂറോപ്പ്/ഏഥന്‍സ്

en: Europe/Belgrade
ml: യൂറോപ്പ്/ബെല്‍ഗ്രേഡ്

en: Europe/Berlin
ml: യൂറോപ്പ്/ബെര്‍ലിന്‍

en: Europe/Bratislava
ml: യൂറോപ്പ്/ബ്രാറ്റിസ്ലോവാ

en: Europe/Brussels
ml: യൂറോപ്പ്/ബ്രസ്സല്‍സ്

en: Europe/Bucharest
ml: യൂറോപ്പ്/ബുക്കേറസ്റ്റ്

en: Europe/Budapest
ml: യൂറോപ്പ്/ബുഡാപെസ്റ്റ്

en: Europe/Chisinau
ml: യൂറോപ്പ്/ഖിഷിനൌ

en: Europe/Copenhagen
ml: യൂറോപ്പ്/കൊപ്പെന്‍ഹാഗന്‍

en: Europe/Dublin
ml: യൂറോപ്പ്/ഡ്യൂബ്ളിന്‍

en: Europe/Gibraltar
ml: യൂറോപ്പ്/ഗിബ്രാല്റ്റര്‍

en: Europe/Guernsey
ml: യൂറോപ്പ്/ജേര്‍ണ്സീ

en: Europe/Helsinki
ml: യൂറോപ്പ്/ഹെല്‍സിന്‍ഖി

en: Europe/Isle_of_Man
ml: യൂറോപ്പ്/ഐല്‍ ഓഫ് മാന്‍

en: Europe/Istanbul
ml: യൂറോപ്പ്/ഇസ്റ്റാന്‍ബുല്‍

en: Europe/Jersey
ml: യൂറോപ്പ്/ജേര്‍സീ

en: Europe/Kaliningrad
ml: യൂറോപ്പ്/കലിനിന്‍ഗ്രാഡ്

en: Europe/Kiev
ml: യൂറോപ്പ്/കെയിവ്

en: Europe/Lisbon
ml: യൂറോപ്പ്/ലിസ്ബണ്‍

en: Europe/Ljubljana
ml: യൂറോപ്പ്/ലുബ്ളെയാന

en: Europe/London
ml: യൂറോപ്പ്/ലണ്ടന്‍

en: Europe/Luxembourg
ml: യൂറോപ്പ്/ലക്സംബര്‍ഗ്

en: Europe/Madrid
ml: യൂറോപ്പ്/മാഡ്രിഡ്

en: Europe/Malta
ml: യൂറോപ്പ്/മാല്‍റ്റാ

en: Europe/Mariehamn
ml: യൂറോപ്പ്/മാരീഹം

en: Europe/Minsk
ml: യൂറോപ്പ്/മിന്‍സ്ക്ക്

en: Europe/Monaco
ml: യൂറോപ്പ്/മൊണാക്കൊ

en: Europe/Moscow
ml: യൂറോപ്പ്/മോസ്ക്കൊ

en: Europe/Oslo
ml: യൂറോപ്പ്/ഓസ്ലോ

en: Europe/Paris
ml: യൂറോപ്പ്/പാരീസ്

en: Europe/Podgorica
ml: യൂറോപ്പ്/പോഡ്ഗോറിക്കാ

en: Europe/Prague
ml: യൂറോപ്പ്/പ്രാഗ്

en: Europe/Riga
ml: യൂറോപ്പ്/റിഗ

en: Europe/Rome
ml: യൂറോപ്പ്/റോം

en: Europe/Samara
ml: യൂറോപ്പ്/സമേറ

en: Europe/San_Marino
ml: യൂറോപ്പ്/സാന്‍_മാറിനൊ

en: Europe/Sarajevo
ml: യൂറോപ്പ്/സരാജെവൊ

en: Europe/Simferopol
ml: യൂറോപ്പ്/സിംഫെറോപ്പല്‍

en: Europe/Skopje
ml: യൂറോപ്പ്/സ്ക്കോപ്പ്യെ

en: Europe/Sofia
ml: യൂറോപ്പ്/സോഫിയ

en: Europe/Stockholm
ml: യൂറോപ്പ്/സ്റ്റോക്ക്ഹോം

en: Europe/Tallinn
ml: യൂറോപ്പ്/റ്റാലിന്‍

en: Europe/Tirane
ml: യൂറോപ്പ്/റ്റിറാനെ

en: Europe/Uzhgorod
ml: യൂറോപ്പ്/ഉസ്ഗൊറോഡ്

en: Europe/Vaduz
ml: യൂറോപ്പ്/വാഡൂസ്

en: Europe/Vatican
ml: യൂറോപ്പ്/വത്തിക്കാന്‍

en: Europe/Vienna
ml: യൂറോപ്പ്/വിയെന്ന

en: Europe/Vilnius
ml: യൂറോപ്പ്/വില്‍നെയസ്

en: Europe/Volgograd
ml: യൂറോപ്പ്/വോള്‍ഗോഗ്രാഡ്

en: Europe/Warsaw
ml: യൂറോപ്പ്/വാര്‍സൌ

en: Europe/Zagreb
ml: യൂറോപ്പ്/സാഗ്രെബ്

en: Europe/Zaporozhye
ml: യൂറോപ്പ്/സാപ്പൊറോസി

en: Europe/Zurich
ml: യൂറോപ്പ്/സ്യൂറിക്ക്

en: Exit shell on help action performed
ml: സഹായകൃത്യം നടപ്പിലാക്കുമ്പോള്‍ ഷെല്‍ അടയ്ക്കുക

en: Exit shell on start action performed
ml: ആരംഭകൃത്യം നടപ്പിലാക്കുമ്പോള്‍ ഷെല്‍ അടയ്ക്കുക

en: Exit shell on upgrade or uninstall action performed
ml: നീക്കംചെയ്യലോ പുതുക്കലോ നടത്തുമ്പോള്‍ ഷെല്‍ അടയ്ക്കുക

en: Eye candy added by Anders Carlsson
ml: കണ്ണിന് കുളിര്‍മ്മ ചേര്‍ത്തത് ആന്‍ഡേര്‍സ് കാള്‍സണ്‍

en: Failed to create temporary directory
ml: താല്‍ക്കാലിക തട്ട് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Fast
ml: വേഗം

en: File '%s' already exists. Do you want to overwrite it?
ml: '%s' എന്ന ഫയല്‍ നേരത്തെ തന്നെ ഉണ്ട് . നിങ്ങള്‍ക്ക് അത് മാറ്റി ഇപ്പോള്‍ ഉള്ള ഫയല്‍ ആക്കണമോ ?

en: File Manager
ml: ഫയല്‍ നടത്തിപ്പുകാരന്‍

en: File System
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: Filter
ml: അരിപ്പ

en: Flash _window titlebar
ml: _ജാലകത്തിന്റെ തലക്കെട്ട് മിന്നിക്കുക

en: Flash entire _screen
ml: _സ്ക്രീന്‍ മൊത്തം മിന്നിക്കുക

en: Font Rendering Details
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നതിന്റെ വിശദവിവരങ്ങള്‍

en: Font Viewer
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം കാണുന്നതിനുള്ള സംവിധാനം

en: Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍

en: Fraction completed
ml: ഒരു ഭാഗം പൂര്‍ത്തിയായി

en: Fraction of transfer currently completed
ml: നിലവില്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ ഭാഗം

en: From URI
ml: യുആര്‍ഐയില്‍ നിന്നും

en: Full Name
ml: മുഴുവന്‍ പേര്

en: General
ml: സാധാരണ

en: Get more backgrounds online
ml: കൂടുതല്‍ പശ്ചാത്തലങ്ങള്‍ ഓണ്‍ലൈനായി ലഭ്യമാക്കുക

en: Get more themes online
ml: കൂടുതല്‍ രംഗവിതാനങ്ങള്‍ ഓണ്‍ലൈന്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Gra_yscale
ml: _ഗ്രേസ്കെയില്‍

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങള്‍:

en: HTTP Proxy Details
ml: എച്ച്ടിടിപി പ്രോക്സിയുടെ വിശദാംശങ്ങള്‍

en: H_TTP proxy:
ml: എച്ച്ടിടിപി പ്രോക്സി:

en: Help
ml: സഹായം

en: Hide on start (useful to preload the shell)
ml: ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ അദൃശ്യമാകുക (ഷെല്‍ പ്രീലോഡ് ചെയ്യുന്നു)

en: High
ml: കൂടിയ

en: Hinting
ml: ഹിന്റിങ്ങ്

en: Home folder
ml: തട്ടകം

[ctx: Home folder]
en: Home
ml: ഹോം

en: Horizontal gradient
ml: ഹോറിസോണ്ടല്‍ ഗ്രേഡിയന്റെ

en: Icons
ml: ഐകോണുകൾ

en: Icons only
ml: ഐകോണുകൾ മാത്രം

en: If you reassign the shortcut to "%s", the "%s" shortcut will be disabled.
ml: എളുപ്പവഴി "%s"-നു് വീണ്ടും നല്‍കിയാല്‍, "%s" എളുപ്പവഴി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നു.

en: Ignore Host List
ml: ഹോസ്റ്റ് പട്ടിക അവഗണിക്കുക

en: Ignored Hosts
ml: <b>അവഗണിക്കപ്പെട്ട ഹോസ്റ്റുകള്‍</b>

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Image Viewer
ml: ചിത്രദര്‍ശിനി

en: Image missing
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

en: Include _panel
ml: _പാനല്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Indian/Antananarivo
ml: ഇഡ്യന്‍/ആന്റനാനാരിവൊ

en: Indian/Chagos
ml: ഇഡ്യന്‍/ഷാഗോസ്

en: Indian/Christmas
ml: ഇഡ്യന്‍/ക്രിസ്മസ്

en: Indian/Cocos
ml: ഇഡ്യന്‍/കൊക്കോസ്

en: Indian/Comoro
ml: ഇഡ്യന്‍/കൊമോറൊ

en: Indian/Kerguelen
ml: ഇഡ്യന്‍/കെര്‍ഗ്വേലന്‍

en: Indian/Mahe
ml: ഇഡ്യന്‍/മാഹെ

en: Indian/Maldives
ml: ഇഡ്യന്‍/മാല്‍ഡീവ്സ്

en: Indian/Mauritius
ml: ഇഡ്യന്‍/മൊറീഷ്യസ്

en: Indian/Mayotte
ml: ഇഡ്യന്‍/മയോട്ടെ

en: Indian/Reunion
ml: ഇഡ്യന്‍/റീയൂണ്യന്‍

en: Indicates whether to close the shell when a help action is performed.
ml: സഹായകൃത്യം നടക്കുമ്പോള്‍ ഷെല്‍ അടയ്ക്കേണ്ടതുണ്ടോ എന്ന് കാണിക്കുന്നു.

en: Indicates whether to close the shell when a start action is performed.
ml: ആരംഭകൃത്യം നടക്കുമ്പോള്‍ ഷെല്‍ അടയ്ക്കേണ്ടതുണ്ടോ എന്ന് കാണിക്കുന്നു.

en: Indicates whether to close the shell when an add or remove action is performed.
ml: ചേര്‍ക്കലോ നീക്കം ചെയ്യലോ നടക്കുമ്പോള്‍ ഷെല്‍ അടയ്ക്കേണ്ടതുണ്ടോ എന്ന് കാണിക്കുന്നു.

en: Indicates whether to close the shell when an upgrade or uninstall action is performed.
ml: പുതുക്കുമ്പോളോ നീക്കം ചെയ്യുമ്പോളോ ഷെല്‍ അടയ്ക്കേണ്ടതുണ്ടോ എന്ന് കാണിക്കുന്നു.

en: Install
ml: _ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക...

en: Install Failed
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതു് പരാജപ്പെട്ടു

en: Installation for theme "%s" failed.
ml: "%s" എന്ന രംഗവിതാനം ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Installed
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തു

en: Installs themes packages for various parts of the desktop
ml: പണിയിടത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങള്‍ക്കുള്ള രംഗവിതാന പാക്കേജുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Instant Messenger
ml: ഇന്‍സ്റ്റന്റ് മെസഞ്ചര്‍

en: Insufficient permissions to install the theme in:
    %s
ml: രംഗവിതാനം ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി വേണ്ടത്ര അനുവാദങ്ങള്‍ ഇല്ല:
    %s

en: Interface
ml: സമ്പർക്കമുഖം

en: Internet
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ്

en: Jump to Preferred Applications dialog
ml: മുന്‍ഗണനാ പ്രയോഗ ജാലകത്തിലേക്ക് പോവുക.

en: Jump to the Accessible Login dialog
ml: സമീപിയ്ക്കാവുന്ന കയറല്‍ ജാലകത്തിലേക്ക് മാറുക

en: Jump to the Keyboard Accessibility dialog
ml: കീബോര്‍ഡ് സാമീപ്യതാജാലകത്തിലേക്ക് പോവുക

en: Jump to the Mouse Accessibility dialog
ml: കീബോര്‍ഡ് ആക്സസിബിളിറ്റി ജാലകത്തിലേക്ക് പോവുക

en: Keep Current Theme
ml: നിലവിലുളള രംഗവിതാനം നിലനിര്‍ത്തുക

en: Key presses _repeat when key is held down
ml: കീ അമര്‍ത്തിപ്പിടിച്ചാല്‍ കീകള്‍ _ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ്

en: Keyboard Accessibility Audio Feedback
ml: കീബോര്‍ഡ് ആക്സസിബിളിറ്റി ഓഡിയോ ഫീഡ്ബാക്ക്

en: Keyboard Layout Options
ml: കീബോര്‍ഡ് വിന്യാസ ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Keyboard Preferences
ml: കീബോര്‍ഡിന്റെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Keyboard Shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡ് എളുപ്പവഴിികള്‍

en: Keyboard _model:
ml: കീബോര്‍ഡിന്റെ _മാതൃക:

en: Large
ml: വലുത്

en: Launch calculator
ml: കാല്‍ക്കുലേറ്റര്‍ തുടങ്ങുക

en: Launch email client
ml: ഇ-മെയില്‍ ക്ലയന്റ് തുടങ്ങുക

en: Launch help browser
ml: സഹായകബ്രൌസര്‍ തുറക്കുക

en: Launch media player
ml: ചലച്ചിത്രദര്‍ശിനി തുടങ്ങുക

en: Launch web browser
ml: ബ്രൌസര്‍ തുറക്കുക

en: Layout
ml: വിന്യാസം

en: Layouts
ml: വിന്യാസങ്ങള്‍

en: Left
ml: ഇടത്

en: Left index finger
ml: ഇടത്തു് ചൂണ്ടുവിരല്‍

en: Left little finger
ml: ഇടത്തു് ചെറുവിരല്‍

en: Left middle finger
ml: ഇടത്തു് നടുവിരല്‍

en: Left ring finger
ml: ഇടത്തു് മോതിരവിരല്‍

en: Left thumb
ml: ഇടത്ത് തള്ളവിരല്‍

en: Lock screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: Lock screen after a certain duration to help prevent repetitive keyboard use injuries
ml: നിരന്തരമായ കീബോര്‍ഡ് ഉപയോഗം മൂലമുണ്ടാവുന്ന പരിക്കൊഴിവാക്കാന്‍ കുറച്ചു സമയത്തിനു ശേഷം സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: Log out
ml: പുറത്തിറങ്ങുക

en: Long
ml: നീളമുള്ള

en: Low
ml: കുറഞ്ഞ

en: MATE Theme %s correctly installed
ml: ഗ്നോമിലെ രംഗവിതാനമായ %s ശരിയായി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Mail Reader
ml: മെയില്‍ റീഡര്‍

en: Mate Theme Package
ml: ഗ്നോമിലെ രംഗവിതാനത്തിനുള്ള പാക്കേജ്

en: Maximize
ml: വലുതാക്കുക

en: Maximize Horizontally
ml: കുറുകേ വലുതാക്കുക

en: Maximize Vertically
ml: നേരെ വലുതാക്കുക

en: Minimize
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Mirror Screens
ml: സ്ക്രീനുകളെ ഒരു പോലെയാക്കുക

en: Mobility
ml: ചലനാത്മകത

en: Models
ml: തരങ്ങള്‍

en: Monitor
ml: മോണിറ്റര്‍

en: Monitor Preferences
ml: മോണിറ്റര്‍ മുന്‍‌ഗണനകള്‍

en: Monitor: %s
ml: മോണിറ്റര്‍: %s

en: More backgrounds URL
ml: കൂടുതല്‍ പശ്ചാത്തല യുആര്‍എലുകള്‍

en: More themes URL
ml: കൂടുതല്‍ രംഗവിതാനങ്ങള്‍ക്കുള്ള യുആര്‍എല്‍

en: Mouse
ml: മൌസ്

en: Mouse Keys
ml: മൌസ് കീകള്‍

en: Mouse Orientation
ml: മൌസിന്റെ സ്ഥാനസൂചിക

en: Mouse Preferences
ml: മൌസ് മുന്‍‌ഗണനകള്‍

en: Move _Down
ml: _താഴേക്ക് നീക്കുക

en: Move _Up
ml: _മുകളിലേക്ക് നീക്കുക

en: Movement Key
ml: ചലനങ്ങള്‍ക്കുളള കീ

en: Multimedia
ml: മള്‍ട്ടീമീഡിയ

en: Multimedia Player
ml: മള്‍ട്ടിമീഡിയ പ്ലേയര്‍

en: N_one
ml: _ഒന്നുമില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: Network Proxy
ml: ശൃംഖലയിലെ പ്രോക്സി

en: Network Proxy Preferences
ml: ശൃംഖലയിലെ പ്രോക്സിയുടെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Network Servers
ml: ശൃംഖലയിലെ സെര്‍വറുകള്‍

en: New Document
ml: പുതിയ രചന

en: New Spreadsheet
ml: പുതിയ സ്പ്രെഡ്ഷീറ്റ്

en: New shortcut...
ml: പുറത്തെടുക്കുന്നതിനുളള എളുപ്പ വഴി.

en: New themes have been successfully installed.
ml: പുതിയ രംഗവിതാനങ്ങള്‍ വിജയകരമായി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: New windows u_se active window's layout
ml: പുതിയ ജാലകങ്ങള്‍ സജീവമായ ജാലകത്തിന്റെ ശൈലി _ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Next track
ml: അടുത്ത ട്രാക്ക്

en: No Desktop Background
ml: പണിയിട പശ്ചാത്തലം ലഭ്യമല്ല

en: No Image
ml: ചിത്രമില്ല

en: No matches found.
ml: ചേരുന്നവ ലഭ്യമല്ല.

en: No theme file location specified to install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിന് രംഗവിതാന ഫയലിന്റെ സ്ഥാനം വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Normal
ml: സാധാരണ

en: Off
ml: ഓഫ്

en: Office
ml: ഓഫീസ്

en: On
ml: ഓണ്‍

en: Open a dialog to specify the color
ml: നിറം വ്യക്തമാക്കുന്നതിനായി ഒരു ജാലകം തുറക്കുക

en: Other
ml: മറ്റുളളവ

en: Other finger:
ml: മറ്റ് വിരല്‍:

en: Overwrite _All
ml: എല്ലാം _മാറ്റിയെഴുതുക

en: Pacific/Apia
ml: പസിഫിക്ക്/ആപ്പിയ

en: Pacific/Auckland
ml: പസിഫിക്ക്/ഓക്ക്ലാന്‍ഡ്

en: Pacific/Chatham
ml: പസിഫിക്ക്/ചാഥാം

en: Pacific/Chuuk
ml: പസിഫിക്ക്/ചുക്ക്

en: Pacific/Easter
ml: പസിഫിക്ക്/ഈസ്റ്റര്‍

en: Pacific/Efate
ml: പസിഫിക്ക്/എഫെയ്റ്റ്

en: Pacific/Enderbury
ml: പസിഫിക്ക്/എന്‍ഡര്‍ബ്യൂറി

en: Pacific/Fakaofo
ml: പസിഫിക്ക്/ഫക്കോഫൊ

en: Pacific/Fiji
ml: പസിഫിക്ക്/ഫിജി

en: Pacific/Funafuti
ml: പസിഫിക്ക്/ഫുണാഫുത്തി

en: Pacific/Galapagos
ml: പസിഫിക്ക്/ഗലാപ്പാഗോസ്

en: Pacific/Gambier
ml: പസിഫിക്ക്/ഗാംബിയര്‍

en: Pacific/Guadalcanal
ml: പസിഫിക്ക്/ഗ്വഡാല്‍കനാല്‍

en: Pacific/Guam
ml: പസിഫിക്ക്/ഗ്വാം

en: Pacific/Honolulu
ml: പസിഫിക്ക്/ഹൊണോലുലു

en: Pacific/Kiritimati
ml: പസിഫിക്ക്/കെരിസ്മസ്

en: Pacific/Kosrae
ml: പസിഫിക്ക്/കൊസ്രെ

en: Pacific/Kwajalein
ml: പസിഫിക്ക്/ക്വാജലന്‍

en: Pacific/Majuro
ml: പസിഫിക്ക്/മജൂറോ

en: Pacific/Marquesas
ml: പസിഫിക്ക്/മാരക്ക്വെസാസ്

en: Pacific/Midway
ml: പസിഫിക്ക്/മിഡ്‌വേ

en: Pacific/Nauru
ml: പസിഫിക്ക്/നൌറൊ

en: Pacific/Niue
ml: പസിഫിക്ക്/നെയൂവെ

en: Pacific/Norfolk
ml: പസിഫിക്ക്/നോര്‍ഫോക്ക്

en: Pacific/Noumea
ml: പസിഫിക്ക്/നവോമ്യ

en: Pacific/Pago_Pago
ml: പസിഫിക്ക്/പാഗോ_പാഗോ

en: Pacific/Palau
ml: പസിഫിക്ക്/പാലൌ

en: Pacific/Pitcairn
ml: പസിഫിക്ക്/പിറ്റ്കെയിന്‍

en: Pacific/Pohnpei
ml: പസിഫിക്ക്/പോന്‍പെയ്

en: Pacific/Port_Moresby
ml: പസിഫിക്ക്/പോര്‍ട്ട്_മോര്‍സ്ബീ

en: Pacific/Rarotonga
ml: പസിഫിക്ക്/രരോട്ടൊന്‍ഗ

en: Pacific/Saipan
ml: പസിഫിക്ക്/സായിപ്പാന്‍

en: Pacific/Tahiti
ml: പസിഫിക്ക്/തഹിത്തി

en: Pacific/Tarawa
ml: പസിഫിക്ക്/തരാവാ

en: Pacific/Tongatapu
ml: പസിഫിക്ക്/റ്റോങാറ്റപ്പു

en: Pacific/Wake
ml: പസിഫിക്ക്/വെയ്ക്ക്

en: Pacific/Wallis
ml: പസിഫിക്ക്/വാല്ലിസ്

en: Panel icon
ml: പാനല്‍ ചിഹ്നം

en: Parent Window
ml: മാതൃജാലകം

en: Parent window of the dialog
ml: ജാലകത്തിന്റെ മാതൃജാലകം

en: Pause playback
ml: പ്ലേബാക്ക് താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്താനുള്ള കീ

en: Place finger on reader
ml: റീഡറില്‍ വിരല്‍ വയ്ക്കുക

en: Play (or play/pause)
ml: പാടുക

en: Please contact your system administrator for help.
ml: ദയവായി സഹായത്തിനു് നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Please type your password again in the <b>Retype new password</b> field.
ml: ദയവായി <b>പുതിയ അടയാളവാക്ക് വീണ്ടും ടൈപ്പ് ചെയ്യുക</b> എന്ന കളത്തില്‍ നിങ്ങളുടെ അടയാളവാക്ക് വീണ്ടും നല്‍കുക.

en: Please type your password in the <b>New password</b> field.
ml: ദയവായി <b>പുതിയ അടയാളവാക്ക്</b> കളത്തില്‍ നിങ്ങളുടെ അടയാളവാക്ക് നല്‍കുക.

en: Pointer
ml: സൂചിക

en: Pointer Speed
ml: പോയിന്ററിന്റെ വേഗത

en: Port:
ml: പോര്‍ട്ട്:

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Preferred Applications
ml: മുന്‍ഗണനാ പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Preview
ml: തിരനോട്ടം

en: Preview:
ml: കണ്ടുനോക്കുക:

en: Previous track
ml: മുമ്പുളള ട്രാക്

en: Proxy Configuration
ml: ശൃംഖലയിലെ പ്രോക്സിയുടെ സജ്ജീകരണം

en: R_otation:
ml: _കറക്കം:

en: Re_fresh rate:
ml: _പുതുക്കല്‍ ആവൃത്തി:

en: Remove from Favorites
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവയില്‍ നിന്ന്  നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove from Startup Programs
ml: തുടക്കത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കേണ്ട പ്രോഗ്രാമുകളില്‍ നിന്ന് മാറ്റുക.

en: Rendering
ml: ചിത്രീകരണം

en: Repeat Keys
ml: കീ ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Repeat keys speed
ml: കീയുടെ വേഗത ഇരട്ടിപ്പിക്കുക

en: Reset to De_faults
ml: _സഹജമായതിലേയ്ക്ക് വീണ്ടും സജ്ജീകരിയ്ക്കുക

en: Revert Font
ml: മുമ്പുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം ലഭ്യമാക്കുക

en: Right
ml: വലത്

en: Right index finger
ml: വലത്തു് ചൂണ്ടുവിരല്‍

en: Right little finger
ml: വലത്തു് ചെറുവിരല്‍

en: Right middle finger
ml: വലത്തു് നടുവിരല്‍

en: Right ring finger
ml: വലത്തു് മോതിരവിരല്‍

en: Right thumb
ml: വലത്ത് തള്ളവിരല്‍

en: Roll up
ml: ചുരുട്ടുക

en: Run at st_art
ml: _തുടക്കത്തില്‍ പ്രാവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: S_ocks host:
ml: _സോക്ക്സ് ഹോസ്റ്റ്

en: S_peed:
ml: വേ_ഗത:

en: Sa_me image in all monitors
ml: എല്ലാ മോണിറ്ററുകളിലും _ഒരേ ചിത്രം

en: Save Theme As...
ml: രംഗവിതാനം മറ്റൊരു പേരില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക...

en: Save _As...
ml: രംഗവിതാനം മറ്റൊരു പേരില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക...

en: Save _background image
ml: _പശ്ചാത്തലചിത്രം സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Scale
ml: അളവു്

en: Scrolling
ml: സ്ക്രോളിങ്

en: Search
ml: തെരച്ചില്‍

en: Select Image
ml: ചിത്രം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Theme
ml: രംഗവിതാനം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select a monitor to change its properties; drag it to rearrange its placement.
ml: വിശേഷതകള്‍ മാറ്റുന്നതിനായി ഒരു മോണിറ്റര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക; സ്ഥാനം മാറ്റുന്നതിനായി അവിടേക്കു് വലിച്ചിടുക.

en: Select finger
ml: ചിത്രം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select your default applications
ml: നിങ്ങളുടെ സഹജമായ പ്രയോഗങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select your photo
ml: നിങ്ങളുടെ ചിത്രം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Set your keyboard preferences
ml: കീബോര്‍ഡ് മുന്‍ണനകള്‍ സജ്ജീകരിയ്ക്കുക

en: Set your mouse preferences
ml: മൌസ് മുന്‍‌ഗണനകള്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക

en: Set your network proxy preferences
ml: നിങ്ങളുടെ ശൃംഖലയിലെ പ്രോക്സി മുന്‍ഗണനകള്‍ സജ്ജീകരിയ്ക്കുക

en: Set your personal information
ml: നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ വിവരങ്ങള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കൂ

en: Set your window properties
ml: നിങ്ങളുടെ ജാലകത്തിന്റെ വിശേഷതകള്‍ സജ്ജീകരിയ്ക്കുക

en: Sh_ow position of pointer when the Control key is pressed
ml: Control കീ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ പോയിന്ററിനുള്ള സ്ഥാനം _കാണിക്കുക.

en: Short
ml: എളുപ്പവഴി

en: Shortcut
ml: എളുപ്പവഴി

en: Show _visual feedback for the alert sound
ml: ശബ്ദമുന്നറിയിപ്പു് നല്‍കുമ്പോള്‍ _വിഷ്വല്‍ അഭിപ്രായവും കാണിക്കുക

en: Show icons on buttons
ml: ബട്ടണുകളിൽ ഐകോണുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Slide Show
ml: സ്ലൈഡ് ഷോ

en: Slow
ml: പതിയെ

en: Slow Keys
ml: സ്ലോ കീകള്‍

en: Small
ml: ചെറുത്

en: Smoothing
ml: മിനുക്കല്‍

en: Solid color
ml: കട്ടി നിറം

en: Sound
ml: ശബ്ദം

en: Span
ml: സ്പാന്‍

en: Specify the filename of a theme to install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിന് രംഗവിതാന ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Specify the name of the page to show (internet|multimedia|system|a11y)
ml: കാണിക്കേണ്ട പേജിന്റെ പേര് നിശ്ചയിക്കുക(internet|multimedia|system|a11y)

en: Specify the name of the page to show (theme|background|fonts|interface)
ml: കാണിക്കേണ്ട പേജിന്റെ പേര് നിശ്ചയിക്കുക(രംഗവിതാനം|പശ്ചാത്തലം|അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍|വിനിമയതലം)

en: Start %s
ml: %s തുടങ്ങുക

en: Start the page with the accessibility settings showing
ml: സാമീപ്യതാ ക്രമീകരണം കാണിച്ച് കൊണ്ട് പേജ് തുടങ്ങുക.

en: Start the page with the typing break settings showing
ml: ടൈപ്പിങ്ങ് വിശ്രമവേള ക്രമീകരണം കാണിച്ച് കൊണ്ട് പേജ് തുടങ്ങുക.

en: Sticky Keys
ml: സ്റ്റിക്കി കീകള്‍

en: Stop playback
ml: പ്ലേബാക്ക് നിര്‍ത്താനുള്ള കീ

en: Stretch
ml: വലിച്ചുനീട്ടുക

en: Sub_pixel (LCDs)
ml: സബ് _പിക്സല്‍ (എല്‍സിഡികള്‍)

en: Sub_pixel smoothing (LCDs)
ml: സബ് _പിക്സല്‍ മിനുക്കല്‍ (എല്‍സിഡികള്‍)

en: Subpixel Order
ml: സബ്പിക്സലിന്റെ ക്രമം

en: Swipe finger on reader
ml: റീഡറില്‍ വിരല്‍ സ്വൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: System error: %s.
ml: സിസ്റ്റത്തില്‍ തെറ്റ്: %s.

en: Take a break!
ml: വിശ്രമവേള!

en: Task names and associated .desktop files
ml: കൃത്യനാമങ്ങളും ബന്ധപ്പെട്ട .desktop ഫയലുകളും

en: Terminal Emulator
ml: ടെര്‍മിനല്‍ എമുലേറ്റര്‍

en: Text
ml: പദാവലി

en: Text Editor
ml: എഴുത്തിടം

en: Text below items
ml: എഴുത്ത് ഇനങ്ങൾക്ക് താഴെ

en: Text beside items
ml: എഴുത്ത് ഇനങ്ങൾക്ക് അരികിൽ

en: Text only
ml: എഴുത്ത് മാത്രം

en: Text to thumbnail (default: Aa)
ml: നഖചിത്രത്തിനുള്ള വാചകം (സ്വതവേയുള്ളതു്: Aa)

en: That password was incorrect.
ml: ആ അടയാളവാക്ക് തെറ്റായിരുന്നു.

en: The %s utility is not installed.
ml: %s ഉപാധി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: The MATE configuration tool
ml: ഗ്നോമിലെ ക്രമീകരണത്തിനുള്ള പണിയായുധം

en: The current controls theme does not support color schemes.
ml: നിലവിലുള്ള നിയന്ത്രണ രംഗവിതാനം വര്‍ണ്ണങ്ങളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: The current theme suggests a background and a font.
ml: ഈ രംഗവിതാനം  ഒരു പശ്ചാത്തലവും അക്ഷരരൂപവും നിര്‍‌ദ്ദേശിയ്ക്കുന്നു:

en: The current theme suggests a background and a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
ml: ഈ രംഗവിതാനം  ഒരു പശ്ചാത്തലവും അക്ഷരരൂപവും നിര്‍‌ദ്ദേശിയ്ക്കുന്നു. അവസാനം ഉപയോഗിക്കപ്പെട്ട അക്ഷരരൂപത്തിനെ കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായം തിരിച്ച് പഴയതു പോലെ ആക്കാവുന്നതാണ്

en: The current theme suggests a background.
ml: ഈ രംഗവിതാനം ഒരു പശ്ചാത്തലം നിര്‍‌ദ്ദേശിയ്ക്കുന്നു:

en: The current theme suggests a background. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
ml: ഈ രംഗവിതാനം  ഒരു പശ്ചാത്തലവും അക്ഷരരൂപവും നിര്‍‌ദ്ദേശിയ്ക്കുന്നുഅവസാനം ഉപയോഗിക്കപ്പെട്ട അക്ഷരരൂപത്തിനെ കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായം തിരിച്ച് പഴയതു പോലെ ആക്കാവുന്നതാണ്

en: The current theme suggests a font.
ml: ഈ രംഗവിതാനം ഒരു അക്ഷരസഞ്ചയം നിര്‍‌ദ്ദേശിയ്ക്കുന്നു:

en: The current theme suggests a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
ml: നിലവിലുള്ള പ്രമേയത്തിനു് ഒരു അക്ഷരസഞ്ചയം ആവശ്യമുണ്ടു്. കൂടാതെ, അക്ഷരസഞ്ചയത്തിനു് ഒടുവില്‍ നല്‍കിയ മാറ്റം മാറ്റുകയും ചെയ്യാം.

en: The device is already in use.
ml: ഡിവൈസ് നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലാണു്.

en: The last applied font suggestion can be reverted.
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിനു് ഒടുവില്‍ നല്‍കിയ മാറ്റം മാറ്റുകയും ചെയ്യാം.

en: The new password must contain numeric or special character(s).
ml: പുതിയ അടയാളവാക്കില്‍ അക്കങ്ങളോ പ്രത്യേക അക്ഷരങ്ങളോ ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം.

en: The old and new passwords are the same.
ml: പഴയതും പുതിയതും അടയാളവാക്കുകള്‍ ഒന്നു തന്നെയാണ്.

en: The old and new passwords are too similar.
ml: പഴയതും പുതിയതും ആയ അടയാളവാക്കുകള്‍ തമ്മില്‍ വളരെ സാമ്യമുണ്ട്.

en: The password is too short.
ml: അടയാളവാക്ക്  വളരെ ചെറുതാണ്.

en: The password is too simple.
ml: അടയാളവാക്ക്  വളരെ ലളിതമാണ്.

en: The shortcut "%s" cannot be used because it will become impossible to type using this key.
    Please try with a key such as Control, Alt or Shift at the same time.
ml:  "%s" എന്ന എളുപ്പവഴി ഉപയോഗിക്കാന്‍ പറ്റില്ല. കാരണം പിന്നീട് ഈ കീ ഉപയോഗിച്ചു് ടൈപ്പ് ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ലാതെയാകും.
    Control, Alt അല്ലെങ്കില്‍ Shift എന്നിവയില്‍ ഒന്നിനോടൊപ്പം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു കീ പരീക്ഷിക്കുക.

en: The shortcut "%s" is already used for
    "%s"
ml: "%s" എന്ന എളുപ്പവഴി ഇപ്പോള്‍ തന്നെ  
     "%s"നു വേണ്ടി ഉപയോഗിച്ചിട്ടുണ്ട്

en: The task name to be displayed in the control-center followed by a ";" separator then the filename of an associated .desktop file to launch for that task.
ml: നിയന്ത്രണകേന്ദ്രത്തില്‍ കാണിക്കേണ്ട പ്രവര്‍ത്തിയുടെ പേരു് , അതിനു ശേഷം വേര്‍തിരിക്കുന്ന ചിഹ്നമായ  ";"  പിന്നെ ആ പ്രവര്‍ത്തിക്കു വേണ്ടി തുടങ്ങേണ്ടുന്ന  .desktop ഫയലിന്റെ പേരു്.

en: The theme "%s" has been installed.
ml: രംഗവിതാനം  "%s"  ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തു.

en: The theme already exists. Would you like to replace it?
ml: രംഗവിതാനം നിലവിലുണ്ട്. നിങ്ങള്‍ക്ക് അവ മാറ്റണമോ?

en: The two passwords are not equal.
ml: അടയാളവാക്കുകള്‍ രണ്ടും തുല്യമല്ല.

en: The type of accelerator.
ml: വേഗവ‌ര്‍ദ്ധിനി തരം

en: The typing monitor uses the notification area to display information. You don't seem to have a notification area on your panel. You can add it by right-clicking on your panel and choosing 'Add to panel', selecting 'Notification area' and clicking 'Add'.
ml: ടൈപ്പിങ്ങ് മേല്‍നോട്ടക്കാരന്‍ വിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കാന്‍ അറിയിപ്പ് മേഖല ഉപയോഗിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ പാനലില്‍ അറിയിപ്പ് മേഖല ഇല്ല. പാനലില്‍ റൈറ്റ് ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് അറിയിപ്പ് മേഖല പാനലിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Theme
ml: രംഗവിതാനം

en: Theme Installer
ml: രംഗവിതാനത്തിന്റെ ഇന്‍സ്റ്റാളര്‍

en: Theme Packages
ml: രംഗവിതാനത്തിന്റെ പാക്കേജുകള്‍

en: Theme cannot be deleted
ml: രംഗവിതാനം നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Theme name must be present
ml: രംഗവിതാനത്തിന് പേര്‌ ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: There was a problem while extracting the theme.
ml: രംഗവിതാനം പുറത്തെടുക്കുമ്പോള്‍ എന്തോ പ്രശ്നമുണ്ടായി.

en: There was an error displaying help: %s
ml: സഹായം ലഭിക്കുന്നതില്‍ തകരാറ്: %s

en: There was an error installing the selected file
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യതപ്പോള്‍ എന്തോ കുഴപ്പമുണ്ടായി

en: This theme will not look as intended because the required GTK+ theme '%s' is not installed.
ml: ആവശ്യമുല്ള GTK+ ഥീം'%s' ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ലാത്തതിനാല്‍, ഈ പ്രമേയം നിങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിച്ച രീതിയില്‍ ലഭ്യമാകില്ല.

en: This theme will not look as intended because the required icon theme '%s' is not installed.
ml: ആവശ്യമുല്ള ഐക്കണ്‍ ഥീം'%s' ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ലാത്തതിനാല്‍, ഈ പ്രമേയം നിങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിച്ച രീതിയില്‍ ലഭ്യമാകില്ല.

en: This theme will not look as intended because the required window manager theme '%s' is not installed.
ml: ആവശ്യമുല്ള വിന്‍ഡോ മാനേജര്‍ ഥീം'%s' ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ലാത്തതിനാല്‍, ഈ പ്രമേയം നിങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിച്ച രീതിയില്‍ ലഭ്യമാകില്ല.

en: Thr_eshold:
ml: _ത്രെഷോള്‍ഡ്:

en: Tile
ml: ടൈല്‍

en: Time
ml: സമയം

en: Time Zone
ml: സമയ മേഘല

en: Time zone
ml: സമയ മേഘല

en: Titlebar Action
ml: ടൈറ്റില്‍ ബാര്‍ പ്രവൃത്തി

en: To URI
ml: യുആര്‍ഐയിലേയ്ക്ക്

en: To change your password, enter your current password in the field below and click <b>Authenticate</b>.
    After you have authenticated, enter your new password, retype it for verification and click <b>Change password</b>.
ml: നിങ്ങളുടെ അടയാളവാക്ക് മാറ്റുന്നതിനായി, താഴെയുളള കളത്തില്‍ നിലവിലുളള അടയാളവാക്ക് നല്‍കിയ ശേഷം, <b>ആധികാരികത ഉറപ്പ് വരുത്തല്‍</b> ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.
    നിങ്ങളുടെ ആധികാരികത ഉറപ്പു വരുത്തിയ ശേഷം, പുതിയ അടയാളവാക്ക് നല്‍കി, അത് വീണ്ടും ടൈപ്പ് ചെയ്ത് ഉറപ്പ് വരുത്തി <b>അടയാളവാക്ക് മാറ്റുക</b> ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: To enable fingerprint login, you need to save one of your fingerprints, using the '%s' device.
ml: ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് ലോഗിന്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതിനായി, നിങ്ങളുടെ വിരലടയാളം '%s' ഡിവൈസ് ഉപയോഗിച്ചു് സൂക്ഷിക്കേണ്ടതാണു്.

en: To move a window, press-and-hold this key then grab the window:
ml: ജാലകം നീക്കുവാന്‍ ഈ കീ അമര്‍ത്തിപ്പിടിച്ച് ജാലകം വലിക്കുക.

en: Too many custom shortcuts
ml: ഇഷ്ടത്തിനനുസരിച്ചു് ഉണ്ടാക്കിയ അനേകം എളുപ്പവഴികള്‍

en: Total URIs
ml: ആകെ യുആര്‍ഐകള്‍

en: Total number of URIs
ml: ആകെ യുആര്‍ഐകളുടെ എണ്ണം

en: Touchpad
ml: ടച്ച്പാഡ്

en: Type
ml: തരം

en: Typing Break
ml: ടൈപ്പിങ്ങ് വിശ്രമവേള

en: Typing Monitor
ml: ടൈപ്പിങ് മോണിറ്റര്‍

en: URI currently transferring from
ml: ഇപ്പോള്‍ എടുത്ത് കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന യുആര്‍ഐ

en: URI currently transferring to
ml: ഇപ്പോള്‍ വച്ചു കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന യുആര്‍ഐ

en: URL for where to get more desktop backgrounds. If set to an empty string the link will not appear.
ml: കൂടതല്‍ പണിയിട പശ്ചാതലങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന യുആര്‍എല്‍. ശൂന്യമായ സ്ട്രിങായി സജ്ജമാക്കിയാല്‍ ലിങ്ക് കാണുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: URL for where to get more desktop themes. If set to an empty string the link will not appear.
ml: കൂടതല്‍ പണിയിട രംഗവിതാനങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന യുആര്‍എല്‍. ശൂന്യമായ സ്ട്രിങായി സജ്ജമാക്കിയാല്‍ ലിങ്ക് കാണുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: U_sername:
ml: _ഉപയോക്താവിന്റെ പേര്:

en: Unable to bring up the typing break properties dialog with the following error: %s
ml: ടൈപ്പിങ്ങ് വിശ്രമവേളാ ക്രമീകരണ ജാലകം തുറക്കുമ്പോള്‍ ഈ പിശക് പറ്റി: %s

en: Unable to launch %s: %s
ml: %1$s: %2$s തുടങ്ങാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Unable to launch backend
ml: ബാക്കെന്‍ഡ് തുടങ്ങുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to start the settings manager 'mate-settings-daemon'.
    Without the MATE settings manager running, some preferences may not take effect. This could indicate a problem with DBus, or a non-MATE (e.g. KDE) settings manager may already be active and conflicting with the MATE settings manager.
ml: 'mate-settings-daemon' ക്രമീകരണ മാനേജര്‍ തുടങ്ങാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.
    ഗ്നോം ക്രമീകരണ മാനേജര്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കാതെ ചില മുന്‍ഗണനകള്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കാനാവില്ല. ഇത്  DBus അല്ലെങ്കില്‍ ഗ്നോമല്ലാത്ത (ഉദാഃ കെഡിഇ)  ക്രമീകരണ മാനേജറോ ഇപ്പോള്‍ സജീവമാണെന്നോ ഗ്നോം ക്രമീകരണ മാനേജറുമായി ഇടഞ്ഞുനില്‍ക്കുകയാണെന്നോ കാണിക്കുന്നു.

en: Unknown
ml: അപരിചിതമായ

en: Upside Down
ml: മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കു്

en: Upside-down
ml: മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കു്

en: User name:
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ പേര്:

en: Vendors
ml: വില്പനക്കാര്‍

en: Version
ml: പതിപ്പു്

en: Vertical gradient
ml: വെര്‍ട്ടിക്കല്‍ ഗ്രേഡിയന്റെ

en: Video Player
ml: ചലച്ചിത്ര ദര്‍ശിനി

en: Visual
ml: ദൃശ്യം

en: Visual cues for sounds
ml: ശബ്ദമനുസരിച്ചുള്ള ദൃശ്യം

en: Volume down
ml: ശബ്ദം കുറയ്ക്കുക

en: Volume mute
ml: നിശ്ശബ്ദമാക്കുക

en: Volume up
ml: ശബ്ദം കൂട്ടുക

en: Web Browser
ml: വെബ് ബ്രൌസര്‍

en: Window Border
ml: ജാലകത്തിന്റെ അതിര്

en: Window Preferences
ml: ജാലക മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Window Selection
ml: ജാലകം തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍

en: Would you like to apply it now, or keep your current theme?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ രംഗവിതാനം പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കണോ അതോ ഇപ്പോഴുള്ളത് നിലനിര്‍ത്തണോ?

en: Would you like to delete this theme?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ രംഗവിതാനം നീക്കം ചെയ്യണമോ?

en: Written by Richard Hult <richard@imendio.com>
ml: എഴുതിയത് റിച്ചാര്‍ഡ് ഹട്ട് <richard@imendio.com>

en: You are not allowed to access the device. Contact your system administrator.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഡിവൈസിലേക്കു് പ്രവേശനമില്ല. ദയവായി സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Your filter "%s" does not match any items.
ml: നിങ്ങളുടെ ഫില്‍‌റ്റര്‍ "%s" ഒരു വസ്തുവുമായി ചേരുന്നില്ല.

en: Your fingerprint was successfully saved. You should now be able to log in using your fingerprint reader.
ml: നിങ്ങളുടെ വിരലടയാളം വിജയകരമായി സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കിനി ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് റീഡര്‍ ഉപയോഗിച്ചു് ലോഗിന്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്നതാണു്.

en: Your password has been changed since you initially authenticated! Please re-authenticate.
ml: നിങ്ങളുടെ ആധികാരികത ഉറപ്പുവരുത്തിയിരിക്കുന്നതിനു ശേഷം അടയാളവാക്ക് മാറിയിരിക്കുന്നു! ദയവായി വീണ്ടും ആധികാരികത ഉറപ്പുവരുത്തുക.

en: Your password has been changed.
ml: നിങ്ങളുടെ അടയാളവാക്ക് മാറിയിരിക്കുന്നു.

en: Zoom
ml: വലുതാക്കുക

en: [WALLPAPER...]
ml: [പശ്ചാത്തലചിത്രം...]

en: _Acceleration:
ml: _വേഗവര്‍ദ്ധനവ്:

en: _Accessibility features can be toggled with keyboard shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡ് എളുപ്പവഴികള്‍ ഉപയോഗിച്ചു് _ആക്സസിബിളിറ്റി വിശേഷതകള്‍ ടൊഗിള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു.

en: _Add...
ml: കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക...

en: _Application font:
ml: _പ്രയോഗത്തിന്റെ അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: _Authenticate
ml: _ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുക

en: _Break interval lasts:
ml: വിശ്രമവേളയുടെ സമയ_പരിധി:

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: _Copy
ml: പകര്‍ത്തുക (_C)

en: _Country:
ml: _രാജ്യം:

en: _Delay:
ml: _താമസം:

en: _Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_D)

en: _Delete Fingerprints
ml: ഫിംഗര്‍പ്രിന്റുകള്‍ _വെട്ടിമാറ്റണമോ

en: _Description:
ml: വിവരണം:

en: _Details
ml: _വിശദാംശങ്ങള്‍

en: _Detect monitors
ml: മോണിറ്ററുകള്‍ _ലഭ്യമാക്കുക

en: _Document font:
ml: രചനയിലുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: _Enable assistive technologies
ml: സഹായകമായ സാങ്കേതികവിദ്യകള്‍ _സജ്ജമാക്കുക

en: _FTP proxy:
ml: എഫ്‌ടിപി പ്രോക്സി:

en: _File
ml: _ഫയല്‍

en: _Fixed width font:
ml: _സ്ഥിരമായ വീതിയുളള അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: _Full
ml: പൂര്‍ണ്ണം

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Ignore fast duplicate keypresses
ml: ഈ സമയത്തിനിടയിലെ ഇരട്ട കീ അമര്‍ത്തലുകളെ _അവഗണിക്കുക

en: _Input boxes:
ml: _ഇന്‍പുട്ട് കള്ളികള്‍:

en: _Install...
ml: _ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക...

en: _Keyboard Accessibility
ml: _കീബോര്‍ഡിന്റെ സാമീപ്യത

en: _Language:
ml: _ഭാഷ:

en: _Left-handed
ml: ഇടങ്കയ്യന്‍ മൌസ്

en: _Lock screen to enforce typing break
ml: <b>ടൈപ്പിങ്ങ് വിശ്രമവേള നിര്‍ബന്ധമാക്കാന്‍ സ്ക്രീന്‍ _പൂട്ടുക,</b>

en: _Medium
ml: ഇ_ടത്തരം

en: _Models:
ml: _മോഡലുകള്‍:

en: _Monochrome
ml: ഏ_കവ‌ര്‍ണ്ണം

en: _Mouse Accessibility
ml: മൗസ്  _സാമീപ്യത

en: _Name:
ml: പേര്: (_N)

en: _New
ml: പുതിയ (_N)

en: _New password:
ml: _പുതിയ അടയാളവാക്ക്:

en: _None
ml: ഒ_ന്നുമില്ല

en: _Only accept long keypresses
ml: ഒരുപാടു നേരത്തേയ്ക്ക് അമര്‍ന്നിരുന്നാല്‍ _മാത്രം കീ സ്വീകരിക്കുക:

en: _Open
ml: _തുറക്കുക

en: _Options...
ml: _ഐച്ഛികങ്ങള്‍...

en: _Overwrite
ml: _മുകളിലൂടെ എഴുതുക

en: _Password:
ml: _പാസ്‌വേര്‍ഡ്:

en: _Paste
ml: ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: _Pointer can be controlled using the keypad
ml: കീപാഡ് ഉപയോഗിച്ചു് _പോയിന്റര്‍ നിയന്ത്രിക്കാം

en: _Postpone Break
ml: ഇടവേള _പിന്നത്തേക്കു നീട്ടിവെയ്ക്കുക

en: _Preferred Applications
ml: _മുന്‍ഗണനയുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: _Print
ml: അച്ചടി

en: _Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക (_Q)

en: _Reassign
ml: _വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: _Remove
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Reset to Defaults
ml: സഹജമായ രീതിയിലേക്ക് _തിരികെ വയ്ക്കുക

en: _Resolution:
ml: _ദൃശ്യസൂക്ഷ്മത:

en: _Retype new password:
ml: പുതിയ _അടയാളവാക്ക് വീണ്ടും ടൈപ്പ് ചെയ്യുക:

en: _Right-handed
ml: വലങ്കയ്യന്‍

en: _Run at start
ml: _തുടക്കത്തില്‍ തന്നെ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: _Save
ml: സംരക്ഷിക്കുക

en: _Secure HTTP proxy:
ml: സുരക്ഷിതമായ എച്ച്ടിടിപി പ്രോക്സി:

en: _Select windows when the mouse moves over them
ml: മൌസ് ജാലകത്തിന്റെ മുകളിലൂടെ നീങ്ങുമ്പോള്‍ അത് _തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Selected items:
ml: _തെരഞ്ഞെടുത്തവ:

en: _Sensitivity:
ml: _സംവേദനക്ഷമത:

en: _Separate layout for each window
ml: ഓരോ ജാലകത്തിനും വെവ്വേറെ _വിന്യാസം

en: _Show monitors in panel
ml: പ്രദര്‍ശനം പാനലില്‍ _കാണിക്കുക

en: _Simulate simultaneous keypresses
ml: ഒരേപോലെ കീപ്രസ്സുകള്‍ _സിമുലേറ്റ് ചെയ്യുക

en: _Size:
ml: _വലിപ്പം:

en: _Skip
ml: _വേണ്ടെന്നുവയ്ക്കുക

en: _Slight
ml: _നേര്‍ത്ത

en: _Speed:
ml: _വേഗത:

en: _Style:
ml: _രീതി:

en: _Timeout:
ml: _സമയപരിധി:

en: _Tooltips:
ml: _സഹായസൂചികകള്‍:

en: _Type to test settings:
ml: ക്രമീകരണം പരിശോധിക്കാന്‍ _ടൈപ്പ് ചെയ്തു നോക്കുക:

en: _Vendors:
ml: _വില്പനക്കാര്‍

en: _Window title font:
ml: _ജാലക തലക്കെട്ടിന്റെ അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: _Windows:
ml: _ജാലകങ്ങള്‍:

en: _Work interval lasts:
ml: _ജോലി സമയത്തിന്റെ സമയപരിധി:

en: filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: if true, the control-center will close when a "Common Task" is activated.
ml: ശരി എന്നാണെങ്കില്‍ ഒരു "സാധാരണ പ്രവര്‍ത്തി" സജീവമായാല്‍ നിയന്ത്രണകേന്ദ്രം അടയ്ക്കും.

en: minutes
ml: മിനിട്ടുകള്‍

en: multiple sizes
ml: അനവധി വ്യാപ്തികള്‍

en: page
ml: പേജ്

en: seconds
ml: സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: unknown
ml: അറിയപ്പെടാത്ത
