mate-control-center 1.27.0 - en to te translation catalogue (923 entries)

en: "%s" does not appear to be a valid theme.
te: "%s" విలువైన థీమ్‌లా అనిపించుటలేదు.

en: "%s" does not appear to be a valid theme. It may be a theme engine which you need to compile.
te: "%s" విలువైన థీమ్‌లా అనిపించుటలేదు. అది మీరు కంపైల్ చేయవలిసిఉన్న థీమ్‌ఇంజన్ అయ్యుండొచ్చు.

en: - MATE Default Applications
te: - MATE అప్రమేయ అనువర్తనములు

en: - MATE Keyboard Preferences
te: - MATE కీబోర్డు అభీష్టాలు

en: - MATE Mouse Preferences
te: - MATE మౌస్ అభీష్టాలు

en: <Unknown Action>
te: <అపరిచిత క్రియ>

en: <b>Di_rect internet connection</b>
te: <b>సూటిగాఉన్న ఇంటర్‌నెట్ అనుసంధానం(_r)</b>

en: <b>_Automatic proxy configuration</b>
te: <b>స్వయంచాలక ప్రాక్సీ అకృతీకరణ(_A)</b>

en: <b>_Manual proxy configuration</b>
te: <b>మానవీయ ప్రాక్సీ ఆకృతీకరణ(_M)</b>

en: <b>_Use authentication</b>
te: <b>దృవీకరణను ఉపయోగించుము(_U)</b>

en: A computer break reminder.
te: కంప్యూటర్ విరామం జ్ఞాపకం చేయునది.

en: A system error has occurred
te: ఒక సిస్టమ్ దోషం ఎదురైంది

en: About %s
te: %s గురించి

en: About Me
te: నా గురించి

en: Accel Mode
te: త్వరణసాధన విధం

en: Accelerator key
te: ఏక్సలరేటర్ కీ

en: Accelerator keycode
te: ఏక్సెలరేటర్ కీకొడ్

en: Accelerator modifiers
te: ఏక్సలరేటర్ సవరింపులు

en: Accessibility
te: అందుబాటు

en: Accessible Lo_gin
te: అందుబాటు లాగిన్ (_g)

en: Action
te: చర్య

en: Add Wallpaper
te: రంగాలంకరణ పటాన్ని జతచేయు

en: Add to Favorites
te: ఇష్టంశములకు జతచేయుము

en: Add to Startup Programs
te: ప్రారంభ ప్రోగ్రామ్స్ కు జతచేయుము

en: Africa/Abidjan
te: ఆఫ్రిక/అడ్జన్

en: Africa/Accra
te: ఆఫ్రిక/అక్కర

en: Africa/Addis_Ababa
te: ఆఫ్రిక/అడ్డిస్ ఆబబ (_A)

en: Africa/Algiers
te: ఆఫ్రిక/అల్గిరీస్

en: Africa/Asmara
te: ఆఫ్రిక/అస్మరా

en: Africa/Bamako
te: ఆఫ్రిక/బమకో

en: Africa/Bangui
te: ఆఫ్రిక/బంగుయి

en: Africa/Banjul
te: ఆఫ్రిక/బంగుల్

en: Africa/Bissau
te: ఆఫ్రిక/బిస్సూ

en: Africa/Blantyre
te: ఆఫ్రిక/బ్లాంట్రే

en: Africa/Brazzaville
te: ఆఫ్రిక/బ్రజ్విల్లే

en: Africa/Bujumbura
te: ఆఫ్రిక/బుజుంబుర

en: Africa/Cairo
te: ఆఫ్రిక/కైరో

en: Africa/Casablanca
te: ఆఫ్రిక/కసబ్లంక

en: Africa/Ceuta
te: ఆఫ్రిక/చెయుట

en: Africa/Conakry
te: ఆఫ్రిక/కొనక్రే

en: Africa/Dakar
te: ఆఫ్రిక/డకర్

en: Africa/Dar_es_Salaam
te: ఆఫ్రిక/డర్ ఏస్స లాం (_S)

en: Africa/Djibouti
te: ఆఫ్రిక/డజ్బోటి

en: Africa/Douala
te: ఆఫ్రిక/డౌల

en: Africa/El_Aaiun
te: ఆఫ్రిక/ఈల్అయూన్ (_A)

en: Africa/Freetown
te: ఆఫ్రిక/ఫ్రీటౌన్

en: Africa/Gaborone
te: ఆఫ్రిక/గబోర్వన్

en: Africa/Harare
te: ఆఫ్రిక/హరరే

en: Africa/Johannesburg
te: ఆఫ్రిక/జోన్నెస్బర్గు

en: Africa/Kampala
te: ఆఫ్రిక/కంపల

en: Africa/Khartoum
te: ఆఫ్రిక/ఖర్టోం

en: Africa/Kigali
te: ఆఫ్రిక/కిగలి

en: Africa/Kinshasa
te: ఆఫ్రిక/కిన్షాష్

en: Africa/Lagos
te: ఆఫ్రిక/లాగోస్

en: Africa/Libreville
te: ఆఫ్రిక/లిబ్రేవిల్లే

en: Africa/Lome
te: ఆఫ్రిక/లోమే

en: Africa/Luanda
te: ఆఫ్రిక/లుఆండా

en: Africa/Lubumbashi
te: ఆఫ్రిక/లుబుంబషి

en: Africa/Lusaka
te: ఆఫ్రిక/లుసక

en: Africa/Malabo
te: ఆఫ్రిక/మల్బో

en: Africa/Maputo
te: ఆఫ్రిక/మపుటో

en: Africa/Maseru
te: ఆఫ్రిక/మసేరు

en: Africa/Mbabane
te: ఆఫ్రిక/మబబనే

en: Africa/Mogadishu
te: ఆఫ్రిక/మొగడిషు

en: Africa/Monrovia
te: ఆఫ్రిక/మొనోరోవియ

en: Africa/Nairobi
te: ఆఫ్రిక/నైరోబీ

en: Africa/Ndjamena
te: ఆఫ్రిక/న్డ్జమేనా

en: Africa/Niamey
te: ఆఫ్రిక/నిమేయే

en: Africa/Nouakchott
te: ఆఫ్రిక/నుర్కుచోట్ట

en: Africa/Ouagadougou
te: ఆఫ్రిక/ఒగడుగో

en: Africa/Porto-Novo
te: ఆఫ్రిక/పోర్టో-నోవో

en: Africa/Sao_Tome
te: ఆఫ్రిక/సవోటోమే (_T)

en: Africa/Tripoli
te: ఆఫ్రిక/త్రిపోలి

en: Africa/Tunis
te: ఆఫ్రిక/టునిష్

en: Africa/Windhoek
te: ఆఫ్రిక/విన్ఢోక్

en: All Files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: All files
te: సమస్త దస్త్రములు

en: All_ow postponing of breaks
te: విరామాల యొక్క వాయిదాలను అనుమతించుము(_o)

en: America/Adak
te: ఆఫ్రిక/అడక్

en: America/Anchorage
te: అమెరిక/అంకోర్గే

en: America/Anguilla
te: అమెరిక/అంగుల్ల

en: America/Antigua
te: అమెరిక/ఆంటిగువ

en: America/Araguaina
te: అమెరిక/అర్గూనియా

en: America/Argentina/Buenos_Aires
te: అమెరిక/అర్జెంటైనా/బియేన్సుఎయిరీస్ (_A)

en: America/Argentina/Catamarca
te: అమెరిక/అర్జెంటైనా/కట్మార్కా

en: America/Argentina/Cordoba
te: అమెరిక/అర్జెంటైనా/కోర్డోబా

en: America/Argentina/Jujuy
te: అమెరిక/అర్జెంటైనా/జుజూయ్

en: America/Argentina/La_Rioja
te: అమెరిక/అర్జెంటైనా/లరియోజ (_R)

en: America/Argentina/Mendoza
te: అమెరిక/అర్జెంటైనా/మెన్డోజ్

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
te: అమెరిక/అర్జెంటైనా/రియోగల్లేగోస్ (_G)

en: America/Argentina/Salta
te: అమెరికా/అర్జెంటైనా/సల్టా

en: America/Argentina/San_Juan
te: అమెరిక/అర్జెంటైనా/సన్జుఅన్ (_J)

en: America/Argentina/San_Luis
te: అమెరికా/అర్జెంటైనా/సాన్‌లుయిన్ (_L)

en: America/Argentina/Tucuman
te: అమెరిక/అర్జెంటైనా/టచ్మన్

en: America/Argentina/Ushuaia
te: అమెరిక/అర్జెంటైనా/ఉషుయియ

en: America/Aruba
te: అమెరిక/అరుబ

en: America/Asuncion
te: అమెరిక/అసున్కోన్

en: America/Atikokan
te: అమెరిక/అటికోకాన్

en: America/Bahia
te: అమెరిక/బహియ

en: America/Bahia_Banderas
te: అమెరిక/బహియబాండరాస్ (_B)

en: America/Barbados
te: అమెరిక/బ్రబడోస్

en: America/Belem
te: అమెరిక/బెలేమ్

en: America/Belize
te: అమెరిక/బెల్జే

en: America/Blanc-Sablon
te: అమెరిక/బ్లన్-సబ్లోన్

en: America/Boa_Vista
te: అమెరిక/బోఆవిస్ట (_V)

en: America/Bogota
te: అమెరిక/బొగోటా

en: America/Boise
te: అమెరిక/బోయిసే

en: America/Cambridge_Bay
te: అమెరిక/కేంబ్రిడ్జిబే (_B)

en: America/Campo_Grande
te: అమెరిక/కంపోగన్డే (_G)

en: America/Cancun
te: అమెరిక/కన్కున్

en: America/Caracas
te: అమెరిక/కరకస్

en: America/Cayenne
te: అమెరిక/సెయేన్నే

en: America/Cayman
te: అమెరిక/సెయ్మన్

en: America/Chicago
te: అమెరిక/చికాగో

en: America/Chihuahua
te: అమెరిక/చిహుచిహా

en: America/Costa_Rica
te: అమెరిక/కోస్టారిక (_R)

en: America/Cuiaba
te: అమెరిక/కుయ్బా

en: America/Curacao
te: అమెరిక/కురకఓ

en: America/Danmarkshavn
te: అమెరిక/డెన్మార్కుషవ్న

en: America/Dawson
te: అమెరిక/డవోస్

en: America/Dawson_Creek
te: అమెరిక/డవోస్క్రీక్ (_C)

en: America/Denver
te: అమెరిక/డెన్వేర్

en: America/Detroit
te: అమెరిక/డెట్రోయిడ్

en: America/Dominica
te: అమెరిక/డొమినిక

en: America/Edmonton
te: అమెరిక/ఎడ్మోంటోన్

en: America/Eirunepe
te: అమెరిక/ఐరూనేప్

en: America/El_Salvador
te: అమెరిక/ఏల్సల్వడోర్ (_S)

en: America/Fortaleza
te: అమెరిక/ఫోర్టాలేజ

en: America/Glace_Bay
te: అమెరిక/గ్లేసేబే (_B)

en: America/Godthab
te: అమెరిక/గోడ్థాబ్

en: America/Goose_Bay
te: అమెరిక/గోస్బే (_B)

en: America/Grand_Turk
te: అమెరిక/గ్రాండ్టర్క్ (_T)

en: America/Grenada
te: అమెరిక/గ్రన్డ

en: America/Guadeloupe
te: అమెరిక/గుడేలోపే

en: America/Guatemala
te: అమెరిక/గుటేమల్

en: America/Guayaquil
te: అమెరిక/గుయేక్విల్

en: America/Guyana
te: అమెరిక/గుయన్న

en: America/Halifax
te: అమెరిక/హలిఫాక్స్

en: America/Havana
te: అమెరిక/హవన్న

en: America/Hermosillo
te: అమెరిక/హెర్మోసిల్లో

en: America/Indiana/Indianapolis
te: అమెరిక/ఇండియన/ఇండీయానాపోలిస్

en: America/Indiana/Knox
te: అమెరిక/ఇండియన/క్నోక్స్

en: America/Indiana/Marengo
te: అమెరిక/ఇండియన/మరెన్గో

en: America/Indiana/Petersburg
te: అమెరిక/ఇండియన/పీటర్సుబర్గు

en: America/Indiana/Tell_City
te: అమెరికా/ఇండియానా/టెల్ సిటీ(_C)

en: America/Indiana/Vevay
te: అమెరిక/ఇండియన/వేవేయ్

en: America/Indiana/Vincennes
te: అమెరిక/ఇండియన/విన్సెన్నీస్

en: America/Indiana/Winamac
te: అమెరికా/ఇండియానా/వినామేక్

en: America/Inuvik
te: అమెరిక/ఇన్విక్

en: America/Iqaluit
te: అమెరిక/లుల్టు

en: America/Jamaica
te: అమెరిక/జమైకా

en: America/Juneau
te: అమెరిక/జునేయూ

en: America/Kentucky/Louisville
te: అమెరిక/కెన్టుస్కి/లూయీస్విల్లే

en: America/Kentucky/Monticello
te: అమెరిక/కెన్టుస్కి/మోంటిసెల్లో

en: America/La_Paz
te: అమెరిక/లఫ్జ (_P)

en: America/Lima
te: అమెరిక/లిమ

en: America/Los_Angeles
te: అమెరిక/లాసాంగిల్

en: America/Maceio
te: అమెరిక/మచేయో

en: America/Managua
te: అమెరిక/మనగుఆ

en: America/Manaus
te: అమెరిక/మననూస్

en: America/Marigot
te: అమెరికా/మారిగాట్

en: America/Martinique
te: అమెరిక/మర్టీనిక్వే

en: America/Matamoros
te: అమెరిక/మటామొరాస్

en: America/Mazatlan
te: అమెరిక/మజట్లన్

en: America/Menominee
te: అమెరిక/మెనోమిన్నే

en: America/Merida
te: అమెరిక/మెరీడా

en: America/Mexico_City
te: అమెరిక/మెక్సికోసిటీ

en: America/Miquelon
te: అమెరిక/మిక్విలోన్

en: America/Moncton
te: అమెరిక/మోన్క్టోన్

en: America/Monterrey
te: అమెరిక/మోంటెర్రే

en: America/Montevideo
te: అమెరిక/మోంటేవిడో

en: America/Montserrat
te: అమెరిక/మోన్టేర్రట్

en: America/Nassau
te: అమెరిక/నస్సుఆ

en: America/New_York
te: అమెరిక/న్యూయార్కు

en: America/Nipigon
te: అమెరిక/నిపిగోన్

en: America/Nome
te: అమెరిక/నోమే

en: America/Noronha
te: అమెరిక/నొరోన్హ

en: America/North_Dakota/Center
te: అమెరిక/నార్తుడకోట/సెంటర్

en: America/North_Dakota/New_Salem
te: అమెరిక/నార్తుడకోట/న్యూసలేమ్

en: America/Ojinaga
te: అమెరిక/వొజినగ

en: America/Panama
te: అమెరిక/పనామా

en: America/Pangnirtung
te: అమెరిక/పన్గిటుంగ్

en: America/Paramaribo
te: అమెరిక/పరమొరేబో

en: America/Phoenix
te: అమెరిక/ఫొనెక్సి

en: America/Port-au-Prince
te: అమెరిక/పోర్టు-ఉ-ప్రిన్సే

en: America/Port_of_Spain
te: అమెరిక/పోర్టోఆఫ్ స్ఫెయిన్

en: America/Porto_Velho
te: అమెరిక/పోర్టో వెల్హో

en: America/Puerto_Rico
te: అమెరిక/పోర్టో రికో

en: America/Rainy_River
te: అమెరిక/రైని రివర్

en: America/Rankin_Inlet
te: అమెరిక/రంకిన్ ఇన్లెట్

en: America/Recife
te: అమెరిక/రిసిఫె

en: America/Regina
te: అమెరిక/రేజిన

en: America/Resolute
te: అమెరికా/రెసోల్యూట్

en: America/Rio_Branco
te: అమెరిక/రియోబ్రాంకో

en: America/Santarem
te: అమెరికా/సాంటారెమ్

en: America/Santiago
te: అమెరికా/సంటైగో

en: America/Santo_Domingo
te: అమెరిక/సంటోడొమింగో

en: America/Sao_Paulo
te: అమెరిక/సాఓపౌలో

en: America/Scoresbysund
te: అమెరిక/స్కోరెస్బిసండ్

en: America/St_Barthelemy
te: అమెరికా/ఎస్‌టి బర్తెలెమి

en: America/St_Johns
te: అమెరిక/ఎస్టీజోన్సు

en: America/St_Kitts
te: అమెరిక/ఎస్టీకిట్ట్సు

en: America/St_Lucia
te: అమెరిక/ఎస్టీలుసిఅ

en: America/St_Thomas
te: అమెరిక/ఎస్టీథోమస్

en: America/St_Vincent
te: అమెరిక/ఎస్టీవిన్సెంట్

en: America/Swift_Current
te: అమెరిక/స్విఫ్టుకరంట్

en: America/Tegucigalpa
te: అమెరిక/టెగుచిగల్ప

en: America/Thule
te: అమెరిక/తులే

en: America/Thunder_Bay
te: అమెరిక/థండర్బే

en: America/Tijuana
te: అమెరిక/తిజున్న

en: America/Toronto
te: అమెరిక/టొరొంటో

en: America/Tortola
te: అమెరిక/టొర్టోల

en: America/Vancouver
te: అమెరిక/వన్కోవేర్

en: America/Whitehorse
te: అమెరిక/వైట్ హార్సు

en: America/Winnipeg
te: అమెరిక/విన్నీపేజ్

en: America/Yakutat
te: అమెరిక/యాకుటక్

en: America/Yellowknife
te: అమెరిక/యల్లోనైఫ్

en: Antarctica/Casey
te: అమెరిక/ససేయ్

en: Antarctica/Davis
te: అమెరిక/డవిస్

en: Antarctica/DumontDUrville
te: అంటార్కిటిక/డుమౌంటుడుర్విల్లే

en: Antarctica/Macquarie
te: అంటార్కిటిక/మెక్వారి

en: Antarctica/Mawson
te: అంటార్కిటిక/మావ్సన్

en: Antarctica/McMurdo
te: అంటార్కిటిక/ముమ్రుడో

en: Antarctica/Palmer
te: అంటార్కిటిక/పాల్మర్

en: Antarctica/Rothera
te: అంటార్కిటిక/రోథేరా

en: Antarctica/Syowa
te: అంటార్కిటిక/స్యోవ

en: Antarctica/Vostok
te: అంటార్కిటిక/వోస్టోక్

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Appearance Preferences
te: కనిపించువిధానం అభీష్టాలు

en: Apply Background
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ను ఆపాదించుము

en: Apply Font
te: ఫాంటును ఆపాదించుము

en: Apply New Theme
te: కొత్త థీమ్‌ను ఆపాదించుము

en: Arctic/Longyearbyen
te: ఆర్కిటిక్/లాంగేర్బేయిన్

en: Asia/Aden
te: ఆసియా/ఆడేన్

en: Asia/Almaty
te: ఆసియా/ఆల్మటే

en: Asia/Amman
te: ఆసియా/అమ్మన్

en: Asia/Anadyr
te: ఆసియా/అండ్ర

en: Asia/Aqtau
te: ఆసియా/అక్టూ

en: Asia/Aqtobe
te: ఆసియా/అక్టోబే

en: Asia/Ashgabat
te: ఆసియా/ఆస్ఘబత్

en: Asia/Baghdad
te: ఆసియా/బాగ్దాద్

en: Asia/Bahrain
te: ఆసియా/బహ్రెయిన్

en: Asia/Baku
te: ఆసియా/బకు

en: Asia/Bangkok
te: ఆసియా/బ్యాంకాంగ్

en: Asia/Beirut
te: ఆసియా/బీరట్

en: Asia/Bishkek
te: ఆసియా/భిష్కేక్

en: Asia/Brunei
te: ఆసియా/బ్రునేయ్

en: Asia/Choibalsan
te: ఆసియా/చొయ్బల్సన్

en: Asia/Colombo
te: ఆసియా/కొలంబో

en: Asia/Damascus
te: ఆసియా/డెమాస్కస్

en: Asia/Dhaka
te: ఆసియా/ఢాక

en: Asia/Dili
te: ఆసియా/దిలి

en: Asia/Dubai
te: ఆసియా/దుబాయ్

en: Asia/Dushanbe
te: ఆసియా/దుషన్బే

en: Asia/Gaza
te: ఆసియా/గాజా

en: Asia/Ho_Chi_Minh
te: ఆసియా/హొచిమిన్హ్

en: Asia/Hong_Kong
te: ఆసియా/హాంకాంగ్

en: Asia/Hovd
te: ఆసియా/హోవ్డ

en: Asia/Irkutsk
te: ఆసియా/ఇర్కుత్సక్

en: Asia/Jakarta
te: ఆసియా/జకర్తా

en: Asia/Jayapura
te: ఆసియా/జయపూర్

en: Asia/Jerusalem
te: ఆసియా/జెరూసలేమ్

en: Asia/Kabul
te: ఆసియా/కాబూల్

en: Asia/Kamchatka
te: ఆసియా/కంచట్క

en: Asia/Karachi
te: ఆసియా/కరాచీ

en: Asia/Kathmandu
te: ఆసియా/కాట్మాండు

en: Asia/Kolkata
te: ఆసియా/కోల్‌కటా

en: Asia/Krasnoyarsk
te: ఆసియా/కస్నోయర్స్కు

en: Asia/Kuala_Lumpur
te: ఆసియా/కోలాలంపూర్

en: Asia/Kuching
te: ఆసియా/కూచింగ్

en: Asia/Kuwait
te: ఆసియా/కువైట్

en: Asia/Macau
te: ఆసియా/మాచు

en: Asia/Magadan
te: ఆసియా/మగ్డన్

en: Asia/Makassar
te: ఆసియా/మకస్సర్

en: Asia/Manila
te: ఆసియా/మనీల

en: Asia/Muscat
te: ఆసియా/మస్కట్

en: Asia/Nicosia
te: ఆసియా/నికొసియ

en: Asia/Novokuznetsk
te: ఆసియా/నోవొకుజ్నాస్క్

en: Asia/Novosibirsk
te: ఆసియా/నొవోసిబ్రిస్కు

en: Asia/Omsk
te: ఆసియా/ఓంస్క

en: Asia/Oral
te: ఆసియా/ఓరల్

en: Asia/Phnom_Penh
te: ఆసియా/ఫ్నోమ్ఫేన్

en: Asia/Pontianak
te: ఆసియా/ఫొన్టంక్

en: Asia/Pyongyang
te: ఆసియా/ప్యోంగాంగ్

en: Asia/Qatar
te: ఆసియా/క్వాత్రా

en: Asia/Qyzylorda
te: ఆసియా/క్యూజ్లోడా

en: Asia/Riyadh
te: ఆసియా/రియాధ

en: Asia/Sakhalin
te: ఆసియా/శఖలిన్

en: Asia/Samarkand
te: ఆసియా/సమఖండ్

en: Asia/Seoul
te: ఆసియా/సేఉల్

en: Asia/Shanghai
te: ఆసియా/షాంఘై

en: Asia/Singapore
te: ఆసియా/సింగపూర్

en: Asia/Taipei
te: ఆసియా/థైపేయ్

en: Asia/Tashkent
te: ఆసియా/థాష్కంట్

en: Asia/Tbilisi
te: ఆసియా/ట్బిలిసి

en: Asia/Tehran
te: ఆసియా/తెహ్రాన్

en: Asia/Thimphu
te: ఆసియా/థింపు

en: Asia/Tokyo
te: ఆసియా/టోక్యో

en: Asia/Ulaanbaatar
te: ఆసియా/ఉల్లన్బట్ర

en: Asia/Urumqi
te: ఆసియా/ఉరుముకి

en: Asia/Vientiane
te: ఆసియా/వియెంటియానే

en: Asia/Vladivostok
te: ఆసియా/వ్లాడివోస్టోక్

en: Asia/Yakutsk
te: ఆసియా/యాకుట్స్క

en: Asia/Yekaterinburg
te: ఆసియా/యెక్టేరియబర్గు

en: Asia/Yerevan
te: ఆసియా/యెరేవన్

en: Assign shortcut keys to commands
te: ఆదేశాలకు లఘువులను జతచేయుము

en: Assistive Technologies
te: సహాయక సాంకేతికతలు

en: Assistive Technologies Preferences
te: సహాయక సాంకేతికతల అభీష్టాలు

en: Atlantic/Azores
te: అట్లాంటిక్/అజోరేస్

en: Atlantic/Bermuda
te: అట్లాంటిక్/బెర్బుడా

en: Atlantic/Canary
te: అట్లాంటిక్/కనరే

en: Atlantic/Cape_Verde
te: అట్లాంటిక్/కపేవెర్డే

en: Atlantic/Faroe
te: అట్లాంటిక్/ఫరోయ్

en: Atlantic/Madeira
te: అట్లాంటిక్/మడేయ్రా

en: Atlantic/Reykjavik
te: అట్లాంటిక్/రెక్జావిక్

en: Atlantic/South_Georgia
te: అట్లాంటిక్/సౌత్ జియోర్గియా

en: Atlantic/St_Helena
te: అట్లాంటిక్/ఎస్టీహెలేనా

en: Atlantic/Stanley
te: అట్లాంటిక్/స్టాన్లే

en: Audio _Feedback...
te: ఆడియో ఫీడ్‌బ్యాక్... (_F)

en: Australia/Adelaide
te: ఆస్టేలియా/అడెలడె

en: Australia/Brisbane
te: ఆస్టేలియా/బ్రిస్బిన్

en: Australia/Broken_Hill
te: ఆస్టేలియా/బ్రోకెన్హిల్

en: Australia/Currie
te: ఆస్టేలియా/కుర్రే

en: Australia/Darwin
te: ఆస్టేలియా/డర్విన్

en: Australia/Eucla
te: ఆస్టేలియా/యుక్లా

en: Australia/Hobart
te: ఆస్టేలియా/హోబర్టు

en: Australia/Lindeman
te: ఆస్టేలియా/లిండెమన్

en: Australia/Lord_Howe
te: ఆస్టేలియా/లార్డుహోవే

en: Australia/Melbourne
te: ఆస్టేలియా/మెల్బోర్నే

en: Australia/Perth
te: ఆస్టేలియా/పేర్తు

en: Australia/Sydney
te: ఆస్టేలియా/సిడ్నీ

en: Authenticated!
te: దృవీకరించబడిన!

en: Autoconfiguration _URL:
te: స్వయంచాలకఆకృతీకరణ _URL:

en: Back
te: వెనుకకి

en: Background
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్

en: Beep when _accessibility features are turned on or off
te: అందుబాటు సౌలభ్యాలు ఆన్ లేదా ఆఫ్ అయినప్పుడు బీప్‌చేయుము(_a)

en: Beep when a _modifier key is pressed
te: సవరణి కీ వత్తినప్పుడు బీప్ చేయుము(_m)

en: Beep when a _toggle key is pressed
te: మార్పు కీ వత్తినప్పుడు బీప్‌చేయుము(_t)

en: Beep when a key is pr_essed
te: కీ వత్తినప్పుడు బీప్‌చేయుము(_e)

en: Beep when a key is reje_cted
te: కీ తిరస్కరించబడినప్పుడు బీప్‌చేయుము(_c)

en: Beep when key is _accepted
te: కీ ఆమోదించినప్పుడు బీప్ చేయుము(_a)

en: Beep when key is _rejected
te: కీ తిరస్కరించినప్పుడు బీప్ చేయుము(_r)

en: Best _shapes
te: ఉత్తమ రూపాలు(_S)

en: Best co_ntrast
te: ఉత్తమ ఘాడత(_n)

en: Bounce Keys
te: బౌన్సు కీలు

en: By _country
te: దేశం ద్వారా (_c):

en: By _language
te: భాష ద్వారా (_l)

en: C_olors:
te: రంగులు (_o):

en: C_ommand:
te: ఆదేశం(_o):

en: C_ustomize...
te: మలచిన... (_u)

en: Calculator
te: గణన పరికరం

en: Cancel
te: రద్దు

en: Cannot install theme
te: థీమ్‌ను సంస్థాపించలేక పోయింది

en: Center
te: మద్య

en: Change Passwo_rd...
te: సంకేతపదాన్ని మార్చుము(_r):

en: Change pa_ssword
te: సకేతపదాన్ని మార్చుము (_s)

en: Change password
te: సంకేతపదాన్ని మార్చుము

en: Change your password
te: మీ సంకేతపదాన్ని మార్చుము

en: Changes to enable assistive technologies will not take effect until your next log in.
te: సహాయక సాంకేతికతల చేతనంకు చేసిన మార్పులు మీ తరువాతి లాగిన్ వరకు ప్రభావితంకావు.

en: Check if breaks are allowed to be postponed
te: వాయిదావేయబడునట్లు విరామాలు అనుమతించబడినవేమో పరిశీలించుము

en: Checking password...
te: సంకేతపదాన్ని పరిశీలిస్తోంది...

en: Child exited unexpectedly
te: అనుకోకుండా శిశువు ఉత్తేజితం అయింది

en: Choose a Keyboard Model
te: కీబోర్డు రీతిని ఎంపికచేయుము

en: Choose a Layout
te: నమూనాను ఎంపికచేయుము

en: Choose which accessibility features to enable when you log in
te: మీరు లాగిన్ అయినప్పుడు యెటువంటి యాక్సిస్‌బిలిటి సౌలభ్యాలు చేతనపరచబడాలో యెంచుకొనుము

en: Click <b>Change password</b> to change your password.
te: మీ సంకేతపదాన్ని మార్చుటకు <b>సంకేతపదాన్ని మార్చు</b> నొక్కండి.

en: Close and _Log Out
te: మూయి మరియు లాగ్అవుట్ అవ్వు(_L)

en: Close the control-center when a task is activated
te: కర్తవ్యం క్రీయాశీలం కాగానే నియంత్రణా-కేంద్రంను మూయుము

en: Colors
te: వర్ణములు

en: Command
te: ఆదేశము

en: Common Tasks
te: ఉమ్మడి కర్తవ్యాలు

en: Compositing Manager
te: కంపోజిటింగ్ నిర్వాహిక

en: Control Center
te: నియంత్రణా కేంద్రం

en: Controls
te: నియంత్రికలు

en: Copying '%s'
te: '%s' నకలుతీయుచున్నది

en: Copying file: %u of %u
te: దస్త్రాన్ని నకలు చేస్తోంది :%u లో %u

en: Copying files
te: దస్త్రాలను నకలు చేస్తున్నారు

en: Copyright
te: కాపీరైట్

en: Could not access '%s' device
te: '%s' పరికరాన్ని యాక్సిస్ చేయలేకపోయింది

en: Could not access any fingerprint readers
te: ఎటువంటి వేలిముద్ర చదువరులను యాక్సిస్ చేయలేక పోయింది

en: Could not detect displays
te: ప్రదర్శనలను గుర్తించలేకపోయింది

en: Could not get screen information
te: తెర సమాచారమును పొందలేక పోయింది

en: Could not get session bus while applying display configuration
te: ప్రదర్శన ఆకృతీకరణను ఆపాదించునప్పుడు సెషన్ బస్‌ను పొందలేక పోయింది

en: Could not install theme engine
te: థీమ్‌ను సంస్థాపించలేము

en: Could not save the monitor configuration
te: మానిటర్ ఆకృతీకరణను దాయలేక పోయింది

en: Could not shutdown backend_stdin IO channel: %s
te: backend_stdin IO ప్రసారమార్గం ను మూయలేక పోయింది: %s

en: Could not shutdown backend_stdout IO channel: %s
te: backend_stdout IO ప్రసారమార్గం ను మూయలేక పోయింది: %s

en: Could not start finger capture on '%s' device
te: '%s' పరికరముపైన వేలి కాప్చరును ప్రారంభించలేక పోయింది

en: Current URI index
te: ప్రస్తుత యుఆర్ఎల్ సూచి

en: Current URI index - starts from 1
te: ప్రస్తుత యుఆర్ఎల్ సూచి -1నుండి ప్రారంభం

en: Current _password:
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం (_p):

en: Cursor Blinking
te: కర్సర్ బ్లింకవుచున్నది

en: Cursor _blinks in text fields
te: పాఠ్యము క్షేత్రములందు కర్సర్ బ్లింక్‌అవుతోంది(_b)

en: Cursor blinks speed
te: కర్సర్ బ్లింకు వేగం

en: Custom
te: మలుచుకొనిన

en: Custom Shortcut
te: వినియోగదారి లఘువు

en: Custom Shortcuts
te: మలచుకొనిన లఘువులు

en: Customize Theme
te: మలచిన థీమ్

en: Customize the look of the desktop
te: డెస్కుటాప్ యొక్క రూపాన్ని మలుచుము

en: D_elay:
te: ఆలస్యం (_e):

en: D_etails...
te: వివరములు(_e)...

en: Date
te: తారీఖు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Default Pointer
te: అప్రమేయ సూచిక

en: Delete registered fingerprints?
te: నమోదైన వేలిముద్రలను తొలగించాలా?

en: Des_ktop font:
te: డెస్కుటాప్ ఫాంటు(_k):

en: Description
te: వివరణ

en: Desktop
te: డెస్క్‍టాప్

en: Disa_ble sticky keys if two keys are pressed together
te: ఒకేసారి రెండుకీలు కలిపి వత్తబడితే చెందివుండు కీలను అచేతనంచేయుము(_b)

en: Disable _Fingerprint Login...
te: వేలిముద్ర లాగిన్ అచేతనముచేయుము... (_F)

en: Disabled
te: అచేతనమైన

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
te: వేలిముద్ర లాగిన్ అచేతనపరిచే నమోదైన వేలిముద్రల తొలగింపును మారు చేద్దామనుకొనుచున్నారా?

en: Document Viewer
te: పత్ర దర్శిని

en: Documents
te: పత్రములు

en: Don't check whether the notification area exists
te: ప్రకటన ప్రదేశం ఉందేమో పరిశీలించవద్దు

en: Done!
te: చేయి!

en: Double-Click Timeout
te: రెండు-నొక్కలు కాలముమించినది

en: Drag and Drop
te: లాగుము మరియు వదులుము

en: Duration of the break when typing is disallowed
te: టైపింగు అనుతించబడనప్పుడు విరామం యొక్క కాలపరిమాణం

en: Duration of work before forcing a break
te: విరామం కొరకు బలవంతపెట్టుటకు మునుపు పని యొక్క కాలపరిమాణం

en: Edit
te: సవరించు

en: Eject
te: బయటకుపంపుము

en: Enable Fingerprint Login
te: వేలిముద్ర లాగిన్ చేతనముచేయి

en: Enable _Fingerprint Login...
te: వేలిముద్ర లాగిన్ చేతనముచేయుము... (_F)

en: Enable debugging code
te: లోపనిర్మూలన సంకేతాన్ని ఉపయోగించు

en: Error saving the new shortcut
te: కొత్త లఘువును దాయుటలో దోషము

en: Europe/Amsterdam
te: యూరప్/ఆంస్టర్డం

en: Europe/Andorra
te: యూరప్/అండోరా

en: Europe/Athens
te: యూరప్/ఏధెన్సు

en: Europe/Belgrade
te: యూరప్/బెల్గ్రేడ్

en: Europe/Berlin
te: యూరప్/బెర్లిన్

en: Europe/Bratislava
te: యూరప్/బ్రటిస్లవ

en: Europe/Brussels
te: యూరప్/బ్రుస్సెల్సు

en: Europe/Bucharest
te: యూరప్/బుచరెస్టు

en: Europe/Budapest
te: యూరప్/బుదపేస్టు

en: Europe/Chisinau
te: యూరప్/చిసినఊ

en: Europe/Copenhagen
te: యూరప్/కోపెన్హంగేన్

en: Europe/Dublin
te: యూరప్/డుబ్లిన్

en: Europe/Gibraltar
te: యూరప్/జిబ్రాల్టర్

en: Europe/Guernsey
te: యూరప్/గుర్న్సేయ్

en: Europe/Helsinki
te: యూరప్/హెల్సిన్కి

en: Europe/Isle_of_Man
te: యూరప్/ఇస్లేసాఫ్మన్

en: Europe/Istanbul
te: యూరప్/ఇస్తాన్బుల్

en: Europe/Jersey
te: యూరప్/జెర్సేస్

en: Europe/Kaliningrad
te: యూరప్/కలినిన్గార్డు

en: Europe/Kiev
te: యూరప్/కివె

en: Europe/Lisbon
te: యూరప్/లిస్బోన్

en: Europe/Ljubljana
te: యూరప్/జుబ్లిజానా

en: Europe/London
te: యూరప్/లండన్

en: Europe/Luxembourg
te: యూరప్/లుక్సెంబర్గు

en: Europe/Madrid
te: యూరప్/మాడ్రిడ్

en: Europe/Malta
te: యూరప్/మల్త

en: Europe/Mariehamn
te: యూరప్/మెరియేహ్మన్

en: Europe/Minsk
te: యూరప్/మిన్స్క

en: Europe/Monaco
te: యూరప్/మొనాకో

en: Europe/Moscow
te: యూరప్/మాస్కో

en: Europe/Oslo
te: యూరప్/ఓస్లో

en: Europe/Paris
te: యూరప్/పారిస్

en: Europe/Podgorica
te: యూరప్/పొడ్గోరికా

en: Europe/Prague
te: యూరప్/పర్గుయే

en: Europe/Riga
te: యూరప్/రిగ

en: Europe/Rome
te: యూరప్/రోమే

en: Europe/Samara
te: యూరప్/సమర

en: Europe/San_Marino
te: యూరప్/సన్మెరినో

en: Europe/Sarajevo
te: యూరప్/సరజేవో

en: Europe/Simferopol
te: యూరప్/సింఫెరెఫోల్

en: Europe/Skopje
te: యూరప్/స్కోప్జే

en: Europe/Sofia
te: యూరప్/సోఫియా

en: Europe/Stockholm
te: యూరప్/స్ట్లోఖోం

en: Europe/Tallinn
te: యూరప్/టల్లిన్న్

en: Europe/Tirane
te: యూరప్/టిరానే

en: Europe/Uzhgorod
te: యూరప్/ఉజ్గోరోడ్

en: Europe/Vaduz
te: యూరప్/వాడుజ్

en: Europe/Vatican
te: యూరప్/వాటికన్

en: Europe/Vienna
te: యూరప్/వియెన్నా

en: Europe/Vilnius
te: యూరప్/విల్నీయస్

en: Europe/Volgograd
te: యూరప్/వోల్గోగార్డు

en: Europe/Warsaw
te: యూరప్/వర్సావ్

en: Europe/Zagreb
te: యూరప్/జగ్రేబ్

en: Europe/Zaporozhye
te: యూరప్/జపోరోజేయే

en: Europe/Zurich
te: యూరప్/జూరిc

en: Exit shell on add or remove action performed
te: జతచేయు లేదా తీసివేయు చర్య జరుపబడగానే షెల్ నుండి బయటకురమ్ము

en: Exit shell on help action performed
te: సహాయం చర్య జరుపబడగానే షెల్ నుండి బయటకురమ్ము

en: Exit shell on start action performed
te: ప్రారంభం చర్య జరుపబడగానే షెల్ నుండి బయటకురమ్ము

en: Exit shell on upgrade or uninstall action performed
te: నవీకరణ లేదా నిర్మూలన చర్య జరుపబడగానే షెల్ నుండి బయటకురమ్ము

en: Eye candy added by Anders Carlsson
te: ఏండర్స్ కార్ల్సన్  చే ఐ క్యాండీ జత చేయబడినది

en: Failed to create temporary directory
te: తాత్కాలిక సంచయం సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: Fast
te: వేగము

en: File '%s' already exists. Do you want to overwrite it?
te: దస్త్రము '%s' యిప్పటికే వుంది. మీరు దానిని తిరిగివ్రాద్దామని అనుకొనుచున్నారా?

en: File Manager
te: దస్త్ర నిర్వాహకి

en: File System
te: దస్త్ర విధానం

en: Filter
te: వడపోత

en: Flash _window titlebar
te: విండో శీర్షికపట్టీని ప్రకాశించుము(_w)

en: Flash entire _screen
te: మొత్తం తెరను ప్రకాశించుము (_s)

en: Font Rendering Details
te: ఫాంటు ప్రస్పుటీకరణ వివరములు

en: Font Viewer
te: ఫాంట్ వీక్షణి

en: Fonts
te: అక్షరశైలిలు

en: Fraction completed
te: పూర్తయిన భిన్నం

en: Fraction of transfer currently completed
te: ఇప్పటివరకూ పూర్తయిన బదలాయింపు భిన్నం

en: From URI
te:  యుఆర్ఎల్ నుండి

en: Full Name
te: పూర్తి నామము

en: General
te: సర్వసామన్యమైన

en: Get more backgrounds online
te: మరిన్ని బ్యాక్‌గ్రౌండ్లను ఆన్‌లైన్‌నందు పొందుము

en: Get more themes online
te: మరిన్ని థీమ్లను ఆన్‌లైన్ నందు పొందుము

en: Gra_yscale
te: గ్రేస్కేలు(_y)

en: Groups
te: సమూహాలు

en: HTTP Proxy Details
te: HTTP ప్రాక్సీ వివరములు

en: H_TTP proxy:
te: H_TTP ప్రాక్సీ:

en: Help
te: సహాయం

en: Hide on start (useful to preload the shell)
te: ప్రారంభమునందు మరుగునవుంచు (షెల్‌ను ముందుగా లోడ్ చేయుటకు వుపయోగకరం)

en: High
te: అధిక

en: Hinting
te: హింటింగ్

en: Home folder
te: నివాస సంచయం

[ctx: Home folder]
en: Home
te: నివాసం

en: Horizontal gradient
te: హారిజాంటల్ గ్రేడియంట్

en: Icons
te: ప్రతీకలు

en: Icons only
te: ప్రతీకలు మాత్రమే

en: If you reassign the shortcut to "%s", the "%s" shortcut will be disabled.
te: మీరు లఘువును "%s"కు తిరిగిఅప్పగిస్తే, "%s" లఘవు అచేతనము చేయబడుతుంది.

en: Ignore Host List
te: హోస్టు జాబితాను వదిలివేయుము

en: Ignored Hosts
te: అతిధేయలను వదిలివేయుము

en: Image
te: ప్రతిబింబము

en: Image Viewer
te: చిత్ర దర్శకి

en: Images
te: ప్రతిబింబములు

en: Include _panel
te: ప్యానల్ చేర్చుము (_p)

en: Indian/Antananarivo
te: ఇండియన్/ఆంటనానరివో

en: Indian/Chagos
te: ఇండియన్/చాగోస్

en: Indian/Christmas
te: ఇండియన్/క్రిస్ట్మస్

en: Indian/Cocos
te: ఇండియన్/కొకోస్

en: Indian/Comoro
te: ఇండియన్/కొమోరో

en: Indian/Kerguelen
te: ఇండియన్/కెర్గులేలేన్

en: Indian/Mahe
te: ఇండియన్/మహే

en: Indian/Maldives
te: ఇండియన్/మాళీవ్సు

en: Indian/Mauritius
te: ఇండియన్/మౌరితీయస్

en: Indian/Mayotte
te: ఇండియన్/మయోట్టే

en: Indian/Reunion
te: ఇండియన్/రెయునినో

en: Indicates whether to close the shell when a help action is performed.
te: సహాయం చర్య జరుగగానే షెల్ మూయాలేమో సూచించుము.

en: Indicates whether to close the shell when a start action is performed.
te: ప్రారంభం చర్య జరుగగానే షెల్ మూయాలేమో సూచించుము.

en: Indicates whether to close the shell when an add or remove action is performed.
te: జతచేయి లేదా తీసివేయి చర్య జరుగగానే షెల్ మూయాలేమో సూచించుము.

en: Indicates whether to close the shell when an upgrade or uninstall action is performed.
te: నవీకరించు లేదా నిర్మూలించు చర్య జరుగగానే షెల్ మూయాలేమో సూచించుము.

en: Install
te: సంస్థాపించు

en: Install Failed
te: సంస్థాపన విఫలమైంది

en: Installation for theme "%s" failed.
te: థీమ్ "%s" కొరకు సంస్థాపన విఫలమైంది.

en: Installed
te: సంస్థాపించిన

en: Installs themes packages for various parts of the desktop
te: డెస్కుటాప్ యొక్క వేర్వేరు భాగాలకు థీమ్స్ ప్యాకేజీలను సంస్థాపిస్తుంది

en: Instant Messenger
te: సత్వర సందేశిని

en: Insufficient permissions to install the theme in:
    %s
te: థీమ్ సంస్థాపించుటకు సరిపోని అనుమతులు:
    %s

en: Interface
te: అంతరవర్తి

en: Internet
te: అంతర్జాలం

en: Jump to Preferred Applications dialog
te: అభీష్ట అనువర్తనాల డైలాగ్‌కు దూకుము

en: Jump to the Accessible Login dialog
te: అందుబాటు లాగిన్ డైలాగ్‌కు దూకుము

en: Jump to the Keyboard Accessibility dialog
te: కీబోర్డు అందుబాటు డైలాగ్‌కు దూకుము

en: Jump to the Mouse Accessibility dialog
te: మౌస్ అందుబాటు డైలాగ్‌కు దూకుము

en: Just apply settings and quit (compatibility only; now handled by daemon)
te: కేవలం అమరికలను అమలు చేసి త్యజించు(అనుసంధానం మాత్రమే, ప్రస్తుతం సూత్రధారులతో మాత్రమే నడుపబడుతుంది)

en: Keep Current Theme
te: ప్రస్తత థీమ్‌ను ఉంచుము

en: Key presses _repeat when key is held down
te: కీ నొక్కివుంచినప్పుడు కీ వత్తులు పునరావృతం కావాలి(_r)

en: Keyboard
te: కీబోర్డు

en: Keyboard Accessibility Audio Feedback
te: కీబోర్డు అందుబాటు ఆ‍డియో ఫీడ్‌బ్యాక్

en: Keyboard Layout Options
te: కీబోర్డు వాస్తు ఐచ్చికాలు

en: Keyboard Preferences
te: కీబోర్డు అభీష్టాలు

en: Keyboard Shortcuts
te: కీబోర్డు లఘువులు

en: Keyboard _model:
te: కీబోర్డు రీతి(_m):

en: Large
te: పెద్ద

en: Launch calculator
te: గణనపరికరంను దింపుము

en: Launch email client
te: ఈమెయిల్ కక్షిదారును దింపుము

en: Launch help browser
te: సహయక అన్వేషణిని దింపుము

en: Launch media player
te: మాద్యమం ప్లేయర్‌ను దింపుము

en: Launch web browser
te: వెబ్ అన్వేషణిని దింపుము

en: Layout
te: నమూనా

en: Layouts
te: వాస్తులు

en: Left
te: ఎడమ

en: Left index finger
te: ఎడమ చూపుడు వేలు

en: Left little finger
te: ఎడమ చిటికెన వ్రేలు

en: Left middle finger
te: ఎడమ మద్య వ్రేలు

en: Left ring finger
te: ఎడమ వుంగరపు వ్రేలు

en: Left thumb
te: ఎడమ బ్రొటన వ్రేలు

en: Lock screen
te: తెరను లాక్‌చేయుము

en: Lock screen after a certain duration to help prevent repetitive keyboard use injuries
te: పునరావృత కీబోర్డు ఉపయోగిత నష్టాల నిరోదనకు సహాయపడుటకు కొంత కాలపరిమాణం తరువాత తెరను లాక్‌చేయుము

en: Log out
te: లాగ్ అవుట్

en: Long
te: పోడవు

en: Low
te: చిన్నగా

en: MATE Theme %s correctly installed
te: MATE థీమ్ %s ప్రస్తుతం సంస్థాపించబడిఉంది

en: Mail Reader
te: మెయిల్ చదువునది

en: Mate Theme Package
te: గ్నోమ్ థీమ్ నిర్వాహకి

en: Maximize
te: పెద్దది చేయు

en: Maximize Horizontally
te: హారిజాంటల్‌గా పెద్దదిచేయి

en: Maximize Vertically
te: నిలువుగా పెద్దదిచేయి

en: Minimize
te: క్రిందకుమూయి

en: Mirror Screens
te: అద్దపు తెరలు

en: Mobility
te: స్థానభ్రంశతత్వం

en: Models
te: నమూనాలు

en: Monitor
te: మానిటర్

en: Monitor: %s
te: మానిటర్: %s

en: More backgrounds URL
te: మరిన్ని బ్యాక్‌గ్రౌండ్ల URL

en: More themes URL
te: మరిన్ని థీమ్ల URL

en: Mouse
te: మౌస్

en: Mouse Keys
te: మౌస్ కీలు

en: Mouse Orientation
te: మౌస్ సర్దుబాటు

en: Mouse Preferences
te: మౌస్ అభీష్టాలు

en: Move _Up
te: స్థానాన్ని పైకి మార్చు(_U)

en: Movement Key
te: కదలిక కీ

en: Multimedia
te: బహుళమాద్యమం

en: Multimedia Player
te: బహుళమాద్యమం ప్లేయర్

en: N_one
te: ఏదీకాదు(_o)

en: Name
te: నామము

en: Network Proxy
te: నెట్వర్కు ప్రాక్సీ

en: Network Proxy Preferences
te: నెట్వర్కు ప్రాక్సీ అభీష్టాలు

en: Network Servers
te: సేవిక అల్లికలు

en: New Document
te: కొత్త పత్రము

en: New Spreadsheet
te: కొత్త స్ప్రెడ్‌షీట్

en: New shortcut...
te: కొత్త లఘువు...

en: New themes have been successfully installed.
te: కొత్త థీమ్స్  సమర్ధవంతంగా సంస్థాపించబడినవి.

en: Next track
te: తర్వాతి ట్రాక్

en: No Desktop Background
te: డెస్కుటాప్ బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ లేదు

en: No Image
te: ప్రతిబింబము లేదు

en: No matches found.
te: ఏ పోలికలు కనుగొనలేదు.

en: No theme file location specified to install
te: నెలకొల్పుటకు వైవిద్యాంశ దస్త్ర స్థానాన్ని పేర్కొనలేదు

en: None
te: Eదికాదు

en: Normal
te: సాదారణ

en: Off
te: ఆఫ్

en: Office
te: కార్యాలయం

en: On
te:  ఆన్

en: Open a dialog to specify the color
te: వర్ణమును తెలుపుటకు డైలాగ్ ను తెరువుము

en: Other
te: ఇతరాలు

en: Other finger:
te: ఇతర వేలు:

en: Overwrite _All
te: అన్నిటిని తిరిగివ్రాయి (_A)

en: Pacific/Apia
te: పస్ఫిక్/అపియ

en: Pacific/Auckland
te: పస్ఫిక్/ఔక్లాండ్

en: Pacific/Chatham
te: పస్ఫిక్/చథం

en: Pacific/Chuuk
te: పస్ఫిక్/చుక్

en: Pacific/Easter
te: ఫసిఫిక్/ఈస్ట్రర్

en: Pacific/Efate
te: పస్ఫిక్/ఈఫటే

en: Pacific/Enderbury
te: పస్ఫిక్/ఎండేర్బరి

en: Pacific/Fakaofo
te: పస్ఫిక్/ఫకోఫో

en: Pacific/Fiji
te: పస్ఫిక్/ఫిజి

en: Pacific/Funafuti
te: పస్ఫిక్/ఫునఫుటి

en: Pacific/Galapagos
te: పస్ఫిక్/గలపగోస్

en: Pacific/Gambier
te: పస్ఫిక్/గంబియేర్

en: Pacific/Guadalcanal
te: పస్ఫిక్/గుడల్కనాల్

en: Pacific/Guam
te: పస్ఫిక్/గుం

en: Pacific/Honolulu
te: పస్ఫిక్/హోనోలూలు

en: Pacific/Kiritimati
te: పస్ఫిక్/కిరీటిమటి

en: Pacific/Kosrae
te: పస్ఫిక్/కోస్రే

en: Pacific/Kwajalein
te: పస్ఫిక్/క్వజలేని

en: Pacific/Majuro
te: పస్ఫిక్/మజురో

en: Pacific/Marquesas
te: పస్ఫిక్/మ్రేసస్

en: Pacific/Midway
te: పస్ఫిక్/మిడ్వే

en: Pacific/Nauru
te: పస్ఫిక్/నురు

en: Pacific/Niue
te: పస్ఫిక్/నియే

en: Pacific/Norfolk
te: పస్ఫిక్/నోర్ఫోల్కు

en: Pacific/Noumea
te: పస్ఫిక్/నుమేయా

en: Pacific/Pago_Pago
te: పస్ఫిక్/పాగోపాగో

en: Pacific/Palau
te: పస్ఫిక్/పాలఊ

en: Pacific/Pitcairn
te: పస్ఫిక్/ఫిట్కేరియన్

en: Pacific/Pohnpei
te: పస్ఫిక్/పోనాపే

en: Pacific/Port_Moresby
te: పస్ఫిక్/పోర్టుమోరెస్బే

en: Pacific/Rarotonga
te: పస్ఫిక్/రరోటోంగ

en: Pacific/Saipan
te: పస్ఫిక్/సైఫన్

en: Pacific/Tahiti
te: పస్ఫిక్/తాహితి

en: Pacific/Tarawa
te: పస్ఫిక్/తరవ

en: Pacific/Tongatapu
te: పస్ఫిక్/తొంగతపు

en: Pacific/Wake
te: పస్ఫిక్/వకే

en: Pacific/Wallis
te: పస్ఫిక్/వల్లిస్

en: Panel icon
te: ప్యానల్ ప్రతిమ

en: Parent Window
te: మాత్రుక విండో

en: Parent window of the dialog
te: డైలాగ్‌యొక్క మాత్రుక విండో

en: Pause playback
te: ప్లేబ్యాక్ నిలిపిఉంచుము

en: Place finger on reader
te: వేలును చదువరిపై వుంచుము

en: Play (or play/pause)
te: ప్లే (లేదా ప్లే/నిలిపిఉంచు)

en: Please contact your system administrator for help.
te: సహాయము కొరకు దయచేసి మీ సిస్టమ్ నిర్వహణాధికారిని సంప్రదించండి.

en: Please type your password again in the <b>Retype new password</b> field.
te: దయచేసి మీ సంకేతపదాన్ని <b>కొత్త సంకేతపదాన్ని మరలాటైపుచేయి</b> క్షేత్రమునందు టైపుచేయండి.

en: Please type your password in the <b>New password</b> field.
te: దయచేసి మీ సంకేతపదాన్ని <b>కొత్త సంకేతపదం</b> క్షేత్రమునందు టైపుచేయండి.

en: Pointer
te: సూచిక

en: Pointer Speed
te: సూచిక వేగం

en: Port:
te: పోర్టు:

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Preferred Applications
te: అభీష్ట అనువర్తనంలు

en: Preview
te: ఉపదర్శనం

en: Preview:
te: ఉపదర్శనం:

en: Previous track
te: మునుపటి ట్రాక్

en: Proxy Configuration
te: ప్రాక్సీ ఆకృతీకరణ

en: R_otation:
te: భ్రమణం(_o):

en: Re_fresh rate:
te: పునర్వికాసం రేటు(_f):

en: Remove from Favorites
te: ఇష్టాంశముల నుండి తీసివేయుము

en: Remove from Startup Programs
te: ప్రారంభ ప్రోగ్రామ్సు నుండి తీసివేయుము

en: Rendering
te: ప్రస్పుటంచేయుట

en: Repeat Keys
te: మళ్ళీచేయు మీటలు

en: Repeat keys speed
te: పునరావృత కీల వేగం

en: Reset to De_faults
te: అప్రమేయాలకు తిరగిఉంచుము(_f)

en: Revert Font
te: ఫాంటును తిరిగివుంచుము

en: Right
te: కుడి

en: Right index finger
te: కుడి చూపుడువేలు

en: Right little finger
te: కుడి చిటికెన వ్రేలు

en: Right middle finger
te: కుడి మధ్య వ్రేలు

en: Right ring finger
te: కుడి వుంగరపు వ్రేలు

en: Right thumb
te: కుడి బ్రొటన వ్రేలు

en: Roll up
te: ఎగువకు మడువు

en: Run at st_art
te: ప్రారంభంవద్ద నడుపుము(_a)

en: SIZE
te: పరిమాణం

en: S_ocks host:
te: సాక్స్ అతిధేయ(_o):

en: S_peed:
te: వేగం(_p):

en: S_uper (or "Windows logo")
te: సూపర్ (లేదా "విండోస్ లోగో")(_u)

en: Save Theme As...
te: థీమ్ ను ఇలాదాయి...

en: Save _As...
te: ఇలా దాయుము(_A)...

en: Save _background image
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రమును దాయుము(_b)

en: Scale
te: స్కేల్

en: Scrolling
te: స్క్రాలింగ్

en: Search
te: శోధించు

en: Select Image
te: ప్రతిబింబమును యెంపికచేయుము

en: Select Theme
te: థీమ్‌ను ఎంపికచేయుము

en: Select finger
te: వేలును యెంపికచేయి

en: Select your default applications
te: మీ అప్రమేయ అనువర్తనంలను ఎంపికచేయుము

en: Select your photo
te: మీ ఛాయాచిత్రమును ఎంచుకొనుము

en: Set your keyboard preferences
te: మీ కీబోర్డు అభీష్టాలను అమర్చుము

en: Set your mouse preferences
te: మీ మౌస్ అభీష్టాలను అమర్చుము

en: Set your network proxy preferences
te: మీ నెట్వర్కు ప్రాక్సీ అభీష్టాలను అమర్చుము

en: Set your personal information
te: మీ వ్యక్తిగత సమాచారాన్ని అమర్చండి

en: Set your window properties
te: మీ విండో లక్షణాలను అమర్చుము

en: Sh_ow position of pointer when the Control key is pressed
te: నియంత్రిక కీ వత్తినప్పుడు సూచిక చూపించబడు స్థానము(_o)

en: Short
te: లఘువు

en: Shortcut
te: లఘువు

en: Show _visual feedback for the alert sound
te: హెచ్చరిక శబ్ధమునకు దృశ్య ఫీడ్‌బ్యాక్‌ను చూపుము (_v)

en: Show icons on buttons
te: బట్లన్ల పై ప్రతీకలను చూపించు

en: Slide Show
te: స్లైడ్ షో

en: Slow
te: నెమ్మది

en: Slow Keys
te: స్లో కీలు

en: Small
te: చిన్న

en: Smoothing
te: సున్నితంచేయుట

en: Solid color
te: ముదురు రంగు

en: Sound
te: శబ్ధము

en: Span
te: స్పాన్

en: Specify the filename of a theme to install
te: నెలకొల్పుటకు వైవిద్యాంశ దస్త్రనామాన్ని పేర్కొనము

en: Specify the name of the page to show (internet|multimedia|system|a11y)
te: చూపుటకు పేజియొక్క నామమును తెలుపుము (internet|multimedia|system|a11y)

en: Specify the name of the page to show (theme|background|fonts|interface)
te: చూపుటకు పేజియొక్క నామమును తెలుపుము (theme|background|fonts|interface)

en: Start %s
te: %s ప్రారంభించు

en: Start the page with the accessibility settings showing
te: ఆందుబాటు అమరికలను చూపుతూ పుటను ప్రారంభించుము

en: Start the page with the typing break settings showing
te: టైపింగ్ విరామ అమరికలను చూపుతూ పుటను ప్రారంభించు

en: Sticky Keys
te: చెందివుండు కీలు

en: Stop playback
te: ప్లేబ్యాక్ ను నిలిపిఉంచు

en: Sub_pixel (LCDs)
te: సబ్ పిగ్జెల్ (LCDs)(_p)

en: Sub_pixel smoothing (LCDs)
te: సబ్ పిగ్జెల్ సున్నితత్వంచేయుట (LCDs)(_p)

en: Subpixel Order
te: సబ్‌పిగ్జెల్ క్రమం

en: Swipe finger on reader
te: వేలును చదువరిపై లాగుము

en: System
te: వ్యవస్థ

en: System error: %s.
te: సిస్టమ్ దోషం: %s.

en: TEXT
te: పాఠ్యము

en: Take a break!
te: విరామం తీసుకొ!

en: Task names and associated .desktop files
te: కర్తవ్యం నామములు మరియు సంభందిత .desktop దస్త్రములు

en: Terminal Emulator
te: టెర్మినల్ ఎమ్యులేటర్

en: Text
te: పాఠ్యము

en: Text Editor
te: పాఠ్యము సరికూర్పరి

en: Text below items
te: అంశముల క్రింది పాఠ్యము

en: Text beside items
te: అంశముల ప్రక్కని పాఠ్యము

en: Text only
te: పాఠ్యము మాత్రమే

en: Text to thumbnail (default: Aa)
te: థంబ్‌నైల్ కు పాఠ్యము (అప్రమేయం:Aa)

en: That password was incorrect.
te: ఆ సంకేతపదం సరైనదికాదు.

en: The %s utility is not installed.
te: %s సౌలభ్యం సంస్థాపించబడలేదు.

en: The MATE configuration tool
te: MATE ఆకృతీకరణ సాధనం

en: The current controls theme does not support color schemes.
te: ప్రస్తుత నియంత్రికల థీమ్ వర్ణపు పధకాలకు మద్దతీయుటలేదు.

en: The current theme suggests a background and a font.
te: ప్రస్తుత థీమ్ ఒక బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ను మరియు ఫాంటును సూచిస్తోంది.

en: The current theme suggests a background and a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
te: ప్రస్తుత థీమ్ ఒక బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ను మరియు ఫాంటును సూచిస్తోంది. ఇంకా, చివరిగా ఆపాదించిన ఫాంటు సలహాయను తిప్పిపంపగలదు.

en: The current theme suggests a background.
te: ప్రస్తుత థీమ్ ఒక బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ను సూచిస్తోంది.

en: The current theme suggests a background. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
te: ప్రస్తుత థీమ్ ఒక బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ను సూచిస్తోంది. ఇంకా, చివరిగా ఆపాదించిన ఫాంటు సలహా తిరిగిపంపగలదు.

en: The current theme suggests a font.
te: ప్రస్తుత థీమ్ ఒక ఫాంట్‌ను సూచిస్తోంది.

en: The current theme suggests a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
te: ప్రస్తుత థీమ్ ఫాంటును సూచిస్తోంది. ఇంకా, చివరిగా ఆపాదించిన ఫాంటు సలహా తిప్పిపంపుతుంది.

en: The device is already in use.
te: పరికరము యిప్పటికే వినియోగంలో వుంది.

en: The last applied font suggestion can be reverted.
te: చివరిగా ఆపాదించబడిన ఫాంటు సలహా తిప్పిపంపగలదు.

en: The new password must contain numeric or special character(s).
te: కొత్త సంకేతపదం అంకెలు లేదా ప్రత్యేక అక్షరము(ల)ను తప్పక కలిగిఉండవలెను.

en: The old and new passwords are the same.
te: కొత్త మరియు పాత సంకేతపదాలు ఒకేపోలికతో ఉన్నాయి.

en: The old and new passwords are too similar.
te: పాత మరియు కొత్త సంకేతపదాలు మరీ పోలికగాఉన్నాయి.

en: The password is too short.
te: ఆ సంకేతపదం మరీ పొట్టిగాఉంది.

en: The password is too simple.
te: ఆ సంకేతపదం మరీ సాదారణంగా ఉంది.

en: The shortcut "%s" cannot be used because it will become impossible to type using this key.
    Please try with a key such as Control, Alt or Shift at the same time.
te: లఘవు "%s" ఉపయోగించబడదు ఎంచేతంటే ఈ కీ ఉపయోగించి దీనిని టైపుచేయుట అసాధ్యం అవుతుంది.
    Control,Alt లేదా అదే సమయంలో Shift వంటి కీలతో దయచేసి ప్రయత్నించండి.

en: The shortcut "%s" is already used for
    "%s"
te:  "%s" అను అడ్డదారి ఇప్పటికే
     "%s"కొరకు వినియోగంలో వుంది

en: The task name to be displayed in the control-center followed by a ";" separator then the filename of an associated .desktop file to launch for that task.
te: ";" విభజని తో నియంత్రణ-కేద్రం లో కర్తవ్యం నామము ప్రదర్శించబడాలి అప్పుడు సంభందిత .desktop దస్త్రం ఆ కర్తవ్యంను దించుటకు ప్రదర్శించబడాలి.

en: The theme "%s" has been installed.
te: థీమ్ "%s" సంస్థాపించబడింది.

en: The theme already exists. Would you like to replace it?
te: వైవిద్యాంశ ఇప్పటికే వుంది. దీన్ని పునఃస్థాపించాలా?

en: The two passwords are not equal.
te: ఆ రెండు సంకేతపదాలు సమానంకావు.

en: The type of accelerator.
te: ఏక్సలరేటర్ రకం.

en: The typing monitor uses the notification area to display information. You don't seem to have a notification area on your panel. You can add it by right-clicking on your panel and choosing 'Add to panel', selecting 'Notification area' and clicking 'Add'.
te: టైపింగ్ దర్శిని తాఖీదు ఇచ్చు స్థలాన్ని సమాచారం ప్రదర్శించుటకు ఉపయోగిస్తుంది. మీ ప్యానల్ పై తాఖీదు ఇచ్చు స్థలం ఉన్నట్లు లేదు. చుంచు కుడివైపును ప్యానల్ పై నొక్కి 'ప్యానల్ కు జత చేయు' ఎంచుకొని, 'తాఖీదు ఇచ్చు స్థలం' ను ఎంపికచేసి 'జతచేయు' నొక్కండి.

en: Theme
te: థీమ్

en: Theme Installer
te: థీమ్ సంస్థాపకి

en: Theme Packages
te: థీమ్ ప్యాకేజీలు

en: Theme cannot be deleted
te: థీమ్ తొలగించలేము

en: Theme name must be present
te: వైవిద్యాంశం తప్పనిసరిగా వుండాలి

en: There was a problem while extracting the theme.
te: థీమ్‌ను వేలికితీస్తున్నప్పుడు అక్కడ ఒక దోషం ఉంది.

en: There was an error displaying help: %s
te: సహాయం ప్రదర్శించుటలో అక్కడ ఒక దోషం ఉంది: %s

en: There was an error installing the selected file
te: ఎంపికచేసిన దస్త్రంను సంస్థాపించుతున్నప్పుడు అక్కడ ఒక దోషం ఉంది

en: This theme will not look as intended because the required GTK+ theme '%s' is not installed.
te: ఈ థీమ్ అనుకొన్నట్లు కనిపించదు యెంచేతంటే అవసరమైన GTK+ థీమ్ '%s' సంస్థాపించి లేదు.

en: This theme will not look as intended because the required icon theme '%s' is not installed.
te: ఈ థీమ్ అనుకొన్నట్లు కనిపించదు యెంచేతంటే కావలిసిన ప్రతిమ థీమ్ '%s' సంస్థాపించిలేదు.

en: This theme will not look as intended because the required window manager theme '%s' is not installed.
te: ఈ థీమ్ అనుకొన్నట్లు కలిపించదు యెంచేతంటే కావలిసిన విండో నిర్వాహిక థీమ్ '%s' సంస్థాపించిలేదు.

en: Thr_eshold:
te: త్రెష్‌హోల్డు(_e):

en: Time
te: సమయము

en: Time Zone
te: సమయ క్షేత్రము

en: Time zone
te: సమయ క్షేత్రము

en: Titlebar Action
te: శీర్షికపట్టీ చర్య

en: To URI
te: యుఆర్ఎల్ కు

en: To change your password, enter your current password in the field below and click <b>Authenticate</b>.
    After you have authenticated, enter your new password, retype it for verification and click <b>Change password</b>.
te: మీ సంకేతపదాన్ని మార్చుటకు, మీ ప్రస్తుత సంకేతపదాన్ని ఈ క్రింది క్షేత్రమునందు ప్రవేశపెట్టి మరియు <b>దృవీకరించు</b> బటన్ నొక్కండి.
    మీరు దృవీకరించబడిన తర్వాత, మీ కొత్త సంకేతపదాన్ని ప్రవేశపెట్టండి, నిర్ధారణ కొరకు దాన్ని మరలాటైపుచేయండి మరియు <b>సంకేతపదాన్ని మార్చుము</b> నొక్కండి.

en: To enable fingerprint login, you need to save one of your fingerprints, using the '%s' device.
te: వేలిముద్ర లాగిన్ చేతనపరచుటకు, మీరు మీ వేలిముద్రలలో వొకటి దాయవలసివుంటుంది, '%s' పరికరము వుపయోగించి

en: To move a window, press-and-hold this key then grab the window:
te: విండోకు కదులుటకు, ఈ కీను వత్తుము-మరియు-పట్టిఉంచుము అప్పుడు విండో పట్టుము:

en: Too many custom shortcuts
te: మరీ యెక్కువ వినియోగదారి లఘువులు

en: Total URIs
te: మొత్తం యుఆర్ఎల్ లు

en: Total number of URIs
te: మొత్తం యుఆర్ఎల్ ల సంఖ్య

en: Touchpad
te: టచ్‌పాడ్

en: Type
te: రకము

en: Typing Break
te: టైపింగ్ విరామం

en: Typing Monitor
te: టైపింగ్ మానిటర్

en: URI currently transferring from
te: యుఆర్ఎల్ ప్రస్తుతం ఇక్కడ నుండి బదలాయించబడుతుంది

en: URI currently transferring to
te: యుఆర్ఎల్ ప్రస్తుతం ఇక్కడకు బదలాయించబడుతుంది

en: URL for where to get more desktop backgrounds. If set to an empty string the link will not appear.
te: ఎక్కడ మరిన్ని డెస్కుటాప్ బ్యాక్‌గ్రౌండులను పొందగలమో దాని URL. ఖాళీ స్ట్రింగునకు అమర్చితే లింకు కనిపించదు.

en: URL for where to get more desktop themes. If set to an empty string the link will not appear.
te: ఎక్కడ మరిన్ని డెస్కుటాప్ థీమ్‌లను పొందగలమో దాని URL. ఖాళీ స్ట్రింగునకు అమర్చితే లింకు కనిపించదు.

en: U_sername:
te: వినియోగదారునినామము(_s):

en: Unable to bring up the typing break properties dialog with the following error: %s
te: పేర్కొన్న దోషంతో పాటు టైపింగు విరామ లక్షణాల సంభాషణను వెలికి తీసుకు రాలేకసోయింది: %s

en: Unable to launch %s: %s
te: దించ లేము %s: %s

en: Unable to launch backend
te: బ్యాక్ఎండ్ ను దించలేము

en: Unable to start the settings manager 'mate-settings-daemon'.
    Without the MATE settings manager running, some preferences may not take effect. This could indicate a problem with DBus, or a non-MATE (e.g. KDE) settings manager may already be active and conflicting with the MATE settings manager.
te: అమరికల అభికర్త 'mate-settings-daemon'ను ప్రారంభించలేకపోయింది.
    గ్నోమ్ అమరికల అభికర్త నడవకపోతే అభీష్టాల్లోని కొన్ని అంశాలు పనిచేయవు. ఇది DBusతో వొక సమస్యను సూచిస్తుంది, లేదా MATE-కాని (ఉ.దా. KDE) అమరికల నిర్వాహిక యిప్పటికే క్రియాశీలంగా వుండివుండవచ్చు మరియు MATE అమరికల నిర్వాహికతో విభేదించుచున్నది.

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Upside Down
te: పైనప్రక్క క్రిందకు

en: Upside-down
te: పైనప్రక్క క్రిందకు

en: User name:
te: వినియోగదారి నామము:

en: Vendors
te: అమ్మకందార్లు

en: Vertical gradient
te: వర్టికల్ గ్రేడియంట్

en: Video Player
te: వీడియో ప్లేయర్

en: Visual
te: దృశ్యసంభందిత

en: Visual cues for sounds
te: శబ్దములకు దృశ్య క్యూలు

en: Volume down
te: వాల్యూమ్ క్రిందకు

en: Volume mute
te: వాల్యూమ్ మౌనం

en: Volume up
te: వాల్యూమ్ పైకి

en: Web Browser
te: వెబ్ అన్వేషణి

en: Window Border
te: విండో సరిహద్దు

en: Window Preferences
te: విండో అభీష్టాలు

en: Window Selection
te: విండో ఎంపిక

en: Windows
te: విండోలు

en: Would you like to apply it now, or keep your current theme?
te: మీరు దీనిని ఇప్పుడే ఆపాదించుదామని అనుకుంటున్నారా, లేదా మీ ప్రస్తుత థీమ్‌ను ఉంచుకుంటారా?

en: Would you like to delete this theme?
te: మీరు ఈ థీమ్‌ను తొలగించుదామని అనుకుంటున్నారా?

en: Written by Richard Hult <richard@imendio.com>
te: రిచర్డ్ హల్ట్  చే వ్రాయబడింది <richard@imendio.com>

en: You are not allowed to access the device. Contact your system administrator.
te: పరికరమును యాక్సిస్ చేయుటకు మీరు అనుమతిలేదు. మీ సిస్టమ్ నిర్వహణాధికారిని సంప్రదించండి.

en: Your filter "%s" does not match any items.
te: మీ వడపోత "%s" ఏ అంశములను పోలిలేదు.

en: Your fingerprint was successfully saved. You should now be able to log in using your fingerprint reader.
te: మీ వేలిముద్ర సమర్దవంతంగా దాయబడింది. మీరు యిప్పుడు మీ వేలిముద్ర చదువరి(రీడర్) వుపయోగించి లాగిన్ అవ్వగలుగుతారు.

en: Your password has been changed since you initially authenticated! Please re-authenticate.
te: మీరు ప్రధమంలో దృవీకరించబడి నందువల్ల మీ సంకేతపదం మార్చబడింది! దయచేసి తిరిగి-దృవీకరించబడండి.

en: Your password has been changed.
te: మీ సంకేతపదం మార్చబడింది.

en: Zoom
te: జూమ్

en: [WALLPAPER...]
te: [వాల్‌పేపర్...]

en: _Acceleration:
te: త్వరుణం(_A):

en: _Accessibility features can be toggled with keyboard shortcuts
te: అందుబాటు సౌలభ్యాలు కీబోర్డు లఘవులతో మార్చబడ గలవు (_A)

en: _Add...
te: కలుపుము(_A)...

en: _Application font:
te: అనువర్తనం ఫాంటు(_A):

en: _Authenticate
te: ధృవీకరించు (_A)

en: _Break interval lasts:
te: విరామ చివరలను విడగొట్టుము(_B)

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Copy
te: నకలుతీయు(_C)

en: _Country:
te: దేశం (_C):

en: _Delay:
te: ఆలస్యం(_D):

en: _Delete
te: తొలగించుము(_D)

en: _Delete Fingerprints
te: వేలిముద్రలను తొలగించుము (_D)

en: _Description:
te: వివరణ(_D):

en: _Details
te: వివరములు(_D)

en: _Document font:
te: పత్రము ఫాంటు(_D):

en: _Enable assistive technologies
te: సహాయక సాంకేతికతలను చేతనంచేయుము(_E)

en: _FTP proxy:
te: _FTP ప్రాక్సీ:

en: _File
te: దస్త్రము(_F)

en: _Fixed width font:
te: నిర్దేశిత వెడల్పు ఫాంటు(_F):

en: _Full
te: పూర్తి(_F):

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Ignore fast duplicate keypresses
te: వేగ నకిలీ కీవత్తులను వదిలివేయుము(_I)

en: _Input boxes:
te: ఇన్‌పుట్ పెట్టెలు(_I):

en: _Install...
te: సంస్థాపించు(_I)...

en: _Keyboard Accessibility
te: కీబోర్డు అందుబాటు (_K)

en: _Language:
te: భాష (_L):

en: _Left-handed
te: ఎడమ-చేతి(_L)

en: _Lock screen to enforce typing break
te: టైపింగ్ విరామంను బలవంతంచేయుటకు తెరను లాక్‌చేయము(_L)

en: _Medium
te: మాధ్యమం(_M)

en: _Meta
te: మెటా(_M)

en: _Models:
te: రీతులు(_M):

en: _Monochrome
te: మోనోక్రోమ్(_M)

en: _Mouse Accessibility
te: మౌస్ అందుబాటు (_M)

en: _Name:
te: నామము (_N):

en: _New
te: కొత్త(_N)

en: _New password:
te: కొత్త సంకేతపదం(_N):

en: _None
te: ఏదికాదు(_N)

en: _Only accept long keypresses
te: ఎక్కువసేపు కీవత్తులను మాత్రమే ఆమోదించు(_O)

en: _Open
te: తెరచు(_O)

en: _Overwrite
te: చెరిపిరాత(_O)

en: _Password:
te: సంకేతపదం(_P):

en: _Paste
te: అతికించు (_P)

en: _Pointer can be controlled using the keypad
te: కీబోర్డు ఉపయోగించి సూచికను నియంత్రించవచ్చు (_P)

en: _Postpone Break
te: విరామంను వాయిదావేయుము(_P)

en: _Preferred Applications
te: అభీష్ట అనువర్తనంలు(_P)

en: _Print
te: ముద్రించు(_P)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: _Reassign
te: తిరిగిఅప్పగించు (_R)

en: _Remove
te: తీసివేయి (_R)

en: _Reset to Defaults
te: అప్రమేయాలకు తిరిగిఉంచు(_R)

en: _Resolution:
te: దృశ్యప్రమాణం(_R):

en: _Retype new password:
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని తిరిగిటైపుచేయండి(_R):

en: _Right-handed
te: కుడి-చేతి(_R)

en: _Run at start
te: ప్రారంభం వద్ద నడుపుము(_R)

en: _Save
te: దాచు(_S)

en: _Secure HTTP proxy:
te: రక్షిత HTTP ప్రాక్సీ(_S):

en: _Select windows when the mouse moves over them
te: మౌస్ వాటిపైకి కదలగానే విండోను ఎంపికచేయుము(_S)

en: _Selected items:
te: ఎంపికచేసిన అంశములు (_S):

en: _Sensitivity:
te: సున్నితత్వం(_S):

en: _Simulate simultaneous keypresses
te: సమకాలీన కీవత్తులను ఏకీకృతంచేయుము (_S)

en: _Size:
te: పరిమాణం (_S):

en: _Skip
te: వదిలవేయుము (_S)

en: _Slight
te: స్వల్పం(_S)

en: _Speed:
te: వేగం(_S):

en: _Style:
te: అక్షరశైలి(_S):

en: _Timeout:
te: సమయం మించినది(_T):

en: _Tooltips:
te: చిట్కాలు(_T):

en: _Type to test settings:
te: అమరికలను పరీక్షించుటకు టైపుచేయుము(_T):

en: _Variants:
te: తేడాలు(_V):

en: _Vendors:
te: అమ్మకందారులు(_V):

en: _Window title font:
te: విండో శీర్షిక ఫాంటు(_W):

en: _Windows:
te: విండోలు(_W):

en: _Work interval lasts:
te: పని విరామాల చివరలు(_W):

en: filename
te: దస్త్రనామము

en: if true, the control-center will close when a "Common Task" is activated.
te: నిజమైతే, "ఉమ్మడి కర్తవ్యం" క్రియాశీలం అవ్వగానే నియంత్రణ-కేంద్రం మూయబడుతుంది.

en: minutes
te: నిమిషాలు

en: multiple sizes
te: బహుళ పరిమాణములు

en: page
te: పేజి

en: seconds
te: క్షణాలు

en: unknown
te: తెలియదు
