gnome-vfs-2.6 - en to gu translation catalogue (198 entries)

en:  (invalid Unicode)
gu:  (અયોગ્ય યુનીકોડ)

en: %s:%d contains NUL characters.
gu: %s:%d NUL અક્ષરોનો ધરાવે છે.

en: %s:%d contains no method name.
gu: %s:%d માં કોઈપણ પ્રક્રિયાનું નામ નથી.

en: %s:%d contains no module name.
gu: %s:%dમાં કોઈપણ મોડ્યુલનું નામ નથી.

en: %s:%d has no options endmarker.
gu: %s:%d માં કોઈપણ વિકલ્પોને બંધ કરવાની નિશાની નથી.

en: %s:%d has unknown options %s.
gu: %s:%d ને અજાણીતા વિકલ્પો %s છે.

en: %u byte | %u bytes
gu[0]: %u બાઇટ
gu[1]: %u બાઇટ્સ

en: AFFS Volume
gu: AFFS કદ

en: AFS Network Volume
gu: AFFS નેટવર્ક કદ

en: Access denied
gu: પ્રાપ્ત કરી શકાયું નહિ

en: Applications
gu: કાર્યક્રમો

en: Audio CD
gu: ઓડિયો સીડી

en: Authenticate proxy server connections
gu: પ્રોક્સી સર્વરના સંપર્કોને સાચા છે કે નહિ તે તપાસો

en: Auto-detected Volume
gu: આપોઆપ-શોધાયેલ કદ

en: Automatic proxy configuration URL
gu: આપોઆપ પ્રોક્સી રુપરેખાંકિત URL

en: Bad file handle
gu: ખરાબ ફાઈલ હેન્ડલ

en: CD Digital Audio
gu: CD ડિજિટલ એડિયો

en: CD-ROM
gu: સીડી-રોમ

en: CD-ROM Drive
gu: CD-ROM ડ્રાઇવ

en: CDROM Volume
gu: CDROM કદ

en: Camera
gu: કેમેરા

en: Cannot create pipe for open GIOChannel: %s
gu: ખુલ્લી GIOChannel માટે પાઇપ બનાવી શકાતી નથી: %s

en: Cards
gu: પત્તા

en: Configuration file `%s' was not found: %s
gu: સુયોજના માટેની ફાઈલ `%s' શોધી શકાઇ નહિ: %s

en: Could not find master browser
gu: માસ્ટર બ્રાઉઝર શોધી શકાયું નહિ

en: Could not initialize Bonobo
gu: બોનોબો શરુ કરી શકાતુ નથી

en: Could not initialize gnome vfs
gu: જીનોમ vfs શરુ કરી શકાતુ નથી

en: Could not parse: %s
gu: પદચ્છેદ કરી શકાયુ નહિ: %s

en: DVD Volume
gu: DVD કદ

en: Data corrupted
gu: માહિતી ખરાબ થઇ ગયેલ છે

en: Default component viewer application
gu: મૂળભૂત ભાગો દેખાડનાર કાર્યક્રમ

en: Default terminal application
gu: મૂળભૂત ટર્મિનલ કાર્યક્રમ

en: Didn't find a valid settings file at %s
gu: %s પર સુયોજના માટેની યોગ્ય ફાઇલ મળતી નથી

en: Directory busy
gu: ડિરેક્ટરી વ્યસ્ત છે

en: Directory not empty
gu: ડિરેક્ટરી ખાલી નથી

en: Enables the proxy settings when accessing HTTP over the Internet.
gu: ઇન્ટરનેટ ઉપર HTTPને પ્રપ્ત કરતા હોઇએ ત્યારે પ્રોક્સી સુયોજનાઓને સક્રિય કરો.

en: End of file
gu: ફાઈલનો અંત

en: Enhanced DOS Volume
gu: સુધારેલ DOS કદ

en: Error launching command
gu: આદેશ શરૂ કરવામાં ભૂલ

en: Error parsing command line
gu: અાદેશ વાક્યના પદચ્છેદ માં ભૂલ

en: Exec argument for default terminal
gu: મૂળભૂત ટર્મિનલ માટે ચલાવવાની દલીલ

en: Ext2 Linux Volume
gu: Ext2 લિનક્સ કદ

en: Ext3 Linux Volume
gu: Ext3 લિનક્સ કદ

en: FTP proxy host name
gu: FTP પ્રોક્સી યજમાન નામ

en: FTP proxy port
gu: FTP પ્રોક્સી પોર્ટ

en: Failed to start command
gu: આદેશ શરુ કરવામાં નિષ્ફળ

en: File exists
gu: ફાઈલ ઉપલબ્ધ છે

en: File not found
gu: ફાઈલ મળી નથી

en: File not open
gu: ફાઈલ ખુલ્લી નથી

en: File too big
gu: ફાઈલ ખૂબ મોટી છે

en: Files
gu: ફાઇલો

en: Filesystem
gu: ફાઇલસિસ્ટમ

en: Floppy
gu: ફ્લોપી

en: Folders
gu: ફોલ્ડર

en: Format not valid
gu: માળખુ યોગ્ય નથી

en: Generic error
gu: સામાન્ય ભૂલ

en: H323 URL handler
gu: H323 URL સંભાળનાર

en: HTTP URL handler
gu: HTTP URL સંભાળનાર

en: HTTP proxy host name
gu: HTTP પ્રોક્સી યજમાન નામ

en: HTTP proxy password
gu: HTTP પ્રોક્સી પાસવર્ડ

en: HTTP proxy port
gu: HTTP પ્રોક્સી પોર્ટ

en: HTTP proxy username
gu: HTTP પ્રોક્સી વપરાશકર્તા

en: HTTPS URL handler
gu: HTTPS URL સંભાળનાર

en: Handle H323 URLs
gu: હેન્ડલ H323 URLs

en: Handle HTTP URLs
gu: હેન્ડલ HTTP URLs

en: Handle HTTPS URLs
gu: હેન્ડલ HTTPS URLs

en: Handle callto URLs
gu: હેન્ડલ callto URLs

en: Handle ghelp URLs
gu: હેન્ડલ ghelp URLs

en: Handle info URLs
gu: URL યોજના માટે કોઇ હેન્ડલર નથી

en: Handle mailto URLs
gu: હેન્ડલ mailto URLs

en: Handle man URLs
gu: હેન્ડલ man URLs

en: Handle trash URLs
gu: હેન્ડલ કચરાપેટી URLs

en: Hardware Device Volume
gu: હાર્ડવેર ઉપકરણ કદ

en: Help
gu: મદદ

en: Home
gu: ઘર

en: Host has no address
gu: યજમાનનું કોઇ સરનામું નથી

en: Host name not valid
gu: યજમાનનું નામ અયોગ્ય છે

en: Host not found
gu: યજમાન મળતો નથી

en: Hosts
gu: યજમાનો

en: Hsfs CDROM Volume
gu: Hsfs CDROM કદ

en: I/O error
gu:  ઇનપુટ/આઉટપુટની ભૂલ

en: If true, then connections to the proxy server require authentication. The username/password combo defined by "/system/http_proxy/authentication_user" and "/system/http_proxy/authentication_password".
gu: જો સાચુ, તો પ્રોક્સી સર્વર સાથે સંપર્ક ધરાવતા માટે સાચા છે કે નહિ તેની ખાતચરી કરવી જરુરી છે.વપરાશકર્તા/પાસવર્ડ કોમ્બો અે "/સિસ્ટમ/http_પ્રોક્સી/authentication_વપારાશકર્તા" અને "/સિસ્ટમ/http_પ્રોક્સી/authentication_પાસવર્ડ"ને દ્વારા વ્યાખ્યાયિત હતા.

en: Internal error
gu: આંતરિક ભૂલ

en: Invalid URI
gu: અયોગ્ય URI

en: Invalid parameters
gu: અયોગ્ય પેરામીટર

en: Is a directory
gu: શું આ ડિરેક્ટરી છે

en: JFS Volume
gu: JFS કદ

en: Links
gu: કડીઓ

en: Login failed
gu: પ્રવેશ પ્રક્રિયા નિષ્ફળ

en: Looping links encountered
gu: પુનરાવર્તિત કડીઓ મળી છે

en: MSDOS Volume
gu: MSDOS કદ

en: MacOS Volume
gu: MacOS કદ

en: Mail
gu: મેઇલ

en: Memory Stick
gu: મૅમરી સ્ટીક

en: Memory Volume
gu: મૅમરી કદ

en: Minix Volume
gu: Minix કદ

en: More parsing errors will be ignored.
gu: પદચ્છેદ કરવામાં વધારાની ભૂલો અવગણાશે

en: NFS Network Volume
gu: NFS નેટવર્ક કદ

en: Name too long
gu: નામ ખૂબ જ લાંબુ છે

en: Netware Volume
gu: નેટવેર કદ

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network server
gu: નેટવર્ક સર્વર

en: No default action associated
gu: કોઇ મૂળભુત કાર્ય સંકળાયેલું નથી

en: No error
gu: કોઇ ભૂલ નથી

en: No handler for URL scheme
gu: URL યોજના માટે કોઇ હેન્ડલર નથી

en: No space left on device
gu: ઉપકરણ પર કોઇ ખાલી જગ્યા નથી

en: Non-proxy hosts
gu: યજમાનો માટે કોઇ પ્રાેક્સી નથી

en: Not a directory
gu: આ ડિરેક્ટરી નથી

en: Not enough memory
gu: પૂરતી મેમરી નથી

en: Not on the same file system
gu: સરખી ફાઈલ સિસ્ટમ પર નથી

en: Open mode not valid
gu: ખોલવા માટેની સ્થિતી યોગ્ય નથી

en: Operation cancelled
gu: પ્રક્રિયા રદ કરેલ છે

en: Operation in progress
gu: પ્રક્રિયા ચાલુ છે

en: Operation interrupted
gu: પ્રક્રિયા અંતરાય છે

en: Operation not permitted
gu: પ્રક્રિયા માટે પરવાનગી નથી

en: Operation stopped
gu: પ્રક્રિયા થોભી દેવાઇ

en: Password to pass as authentication when doing HTTP proxying.
gu: જ્યારે HTTPની પ્રોક્સી કરતા હોઇએ ત્યારે સાચુ છે કે નહિ તેની ખાતરી કરવા માટે આપવાનો પાસવર્ડ.

en: Pcfs Solaris Volume
gu: Pcfs Solaris કદ

en: Protocol error
gu: પ્રોટોકોલમાં ભૂલ

en: Proxy configuration mode
gu: પ્રાેક્સી રુપરેખાંકનની સ્થિતિ

en: Read only file system
gu: ફક્ત વાંચી શકાય તેવી ફાઈલ સિસ્ટમ

en: Read-only file system
gu: ફક્ત વાંચી શકાય તેવી ફાઈલ સિસ્ટમ

en: ReiserFS Linux Volume
gu: ReiserFS લિનક્સ કદ

en: Request obsoletes service's data
gu: જૂની સેવાની માહિતી માટે વિનંતી કરે છે

en: Root Volume
gu: રુટ કદ

en: Run program in terminal
gu: ટર્મિનલમાં કાર્યક્રમ ચલાવો

en: SMB workgroup
gu: SMB કામ કરતુ જૂથ

en: SOCKS proxy host name
gu: SOCKS પ્રાેક્સી યજમાન નામ

en: SOCKS proxy port
gu: SOCKS પ્રાેક્સી પોર્ટ

en: Secure HTTP proxy host name
gu: સુરક્ષિત HTTP પ્રોક્સી યજમાન નામ

en: Secure HTTP proxy port
gu: સુરક્ષિત HTTP પ્રોક્સી પોર્ટ

en: Select the proxy configuration mode. Supported values are "none", "manual", "auto".
gu: પ્રોક્સી રુપરેખાંકનની સ્થિતિ પસંદ કરો. આધારિત કિંમતો "કોઇનહિ", "માનવીય રીતે", "આપોઆપ" છે.

en: Service not available
gu: સેવા ઉપલબ્ધ નથી

en: Set to true to have a program specified in "command" handle H323 URLs.
gu: સાચુ સુયોજિત કરો માટે "આદેશ" હેન્ડલ H323 URLsમાં કાર્યક્રમ સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Set to true to have a program specified in "command" handle HTTP URLs.
gu: સાચુ સુયોજિત કરો માટે "આદેશ" હેન્ડલ HTTP URLsમાં કાર્યક્રમ સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Set to true to have a program specified in "command" handle HTTPS URLs.
gu: સાચુ સુયોજિત કરો માટે "આદેશ" હેન્ડલ HTTPS URLsમાં કાર્યક્રમ સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Set to true to have a program specified in "command" handle callto URLs.
gu: સાચુ સુયોજિત કરો માટે "આદેશ" હેન્ડલ callto URLsમાં કાર્યક્રમ સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Set to true to have a program specified in "command" handle ghelp URLs.
gu: સાચુ સુયોજિત કરો માટે "આદેશ" હેન્ડલ ghelp URLsમાં કાર્યક્રમ સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Set to true to have a program specified in "command" handle info URLs.
gu: સાચુ સુયોજિત કરો માટે "આદેશ" હેન્ડલ જાણકારી URLsમાં કાર્યક્રમ સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Set to true to have a program specified in "command" handle mailto URLs.
gu: સાચુ સુયોજિત કરો માટે "આદેશ" હેન્ડલ mailto URLsમાં કાર્યક્રમ સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Set to true to have a program specified in "command" handle man URLs.
gu: સાચુ સુયોજિત કરો માટે "આદેશ" હેન્ડલ man URLsમાં કાર્યક્રમ સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Set to true to have a program specified in "command" handle trash URLs.
gu: સાચુ સુયોજિત કરો માટે "આદેશ" હેન્ડલ કચરાપેટી URLsમાં કાર્યક્રમ સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Solaris/BSD Volume
gu: Solaris/BSD કદ

en: Standard Moniker factory
gu: મૂળભૂત મોનીકર કારખાનું

en: SuperMount Volume
gu: સુપરમાઉન્ટ કદ

en: System Volume
gu: સિસ્ટમ કદ

en: The application to use for viewing files that require a component to view them. The parameter %s will be replaced by the file's URIs, the parameter %c will be replaced by the component IID.
gu: ફાઇલોને જોવા માટે ઉપયોગમાં લેવાતા કાર્યક્રમ માટે તેને જોવા માટે ભાગ જરુરી છે. પરિમાણ %s ફાઇલના URIs થી બદલાઇ જશે, પરિમાણ %c ભાગIID થી બદલાઇ જશે.

en: The default terminal application to use for applications that require a terminal.
gu: કાર્યક્રમનો ઉપોયગ કરવા માટે મૂળભૂત ટર્મિનલ કાર્યક્રમ કે જેના માટે ટર્મિનલજરુરી છે.

en: The exec argument to use for the default terminal application.
gu: મૂળભૂત ટર્મિનલ કાર્યક્રમ માટે exec દલીલનો ઉપયોગ કરવાનો છે.

en: The machine name to proxy FTP through.
gu: પ્રોક્સી FTP through માટે યંત્રનુ નામ.

en: The machine name to proxy HTTP through.
gu: પ્રોક્સી HTTP through માટે યંત્રનુ નામ.

en: The machine name to proxy secure HTTP through.
gu: સુરક્ષિત પ્રોક્સી HTTP through માટે યંત્રનુ નામ.

en: The machine name to proxy socks through.
gu: પ્રોક્સી socks through માટે યંત્રનુ નામ.

en: The port on the machine defined by "/system/http_proxy/host" that you proxy through.
gu: યંત્ર પર વ્યાખ્યાયિત પોર્ટ "/સિસ્ટમ/http_પ્રોક્સી/યજમાન" કે જેની તમે સીધીપ્રોક્સી કરો છો.

en: The port on the machine defined by "/system/proxy/ftp_host" that you proxy through.
gu: યંત્ર પર વ્યાખ્યાયિત પોર્ટ "/સિસ્ટમ/પ્રોક્સી/ftp_યજમાન" કે જેની તમે સીધીપ્રોક્સી કરો છો.

en: The port on the machine defined by "/system/proxy/secure_host" that you proxy through.
gu: યંત્ર પર વ્યાખ્યાયિત પોર્ટ "/સિસ્ટમ/પ્રોક્સી/સુરક્ષિત_યજમાન" કે જેની તમે સીધીપ્રોક્સી કરો છો.

en: The port on the machine defined by "/system/proxy/socks_host" that you proxy through.
gu: યંત્ર પર વ્યાખ્યાયિત પોર્ટ "/સિસ્ટમ/પ્રોક્સી/socks_યજમાન" કે જેની તમે સીધીપ્રોક્સી કરો છો.

en: The window workgroup the user is part of
gu: વિન્ડોનુ કામ કરતુ જૂથ કે વપરાશર્ક્તા જેનો ભાગ છે

en: This key contains a list of hosts which are connected to directly, rather than via the proxy (if it is active). The values can be hostnames, domains (using an initial wildcard like *.foo.com), IP host addresses (both IPv4 and IPv6) and network addresses with a netmask (something like 192.168.0.0/24).
gu: આ કી અેવા યજમાનોની યાદી ધરાવે છે કે જે પ્રત્યક્ષ રીતે સંકળાયેલા છે, પ્રોક્સીથી નહિ(જો તે સક્રિયહોય તે). કિંમતો યજમાનના નામો, પ્રદેશો (શરુઆતનુ વાઇલ્ડકાર્ડ વાપરીને જેવુ કે*.foo.com), IP યજનામ સરનામુ(બંને IPv4 અને IPv6) અને નેટવર્કસરનામુ નેટમાસ્કની સાથે(જેવુ કે ૧૯૨.૧૬૮.૦.૦/૨૪).

en: Too many links
gu: વધારે પડતી કડીઓ

en: Too many open files
gu: ઘણી ફાઈલો ખુલ્લી છે

en: Tools
gu: સાધનો

en: True if the program to handle this URL should be run in a terminal.
gu: સાચુ જો આ URLના હેન્ડલ માટેનો કાર્યક્રમ ટર્મિનલમાં ચલાવાશે.

en: URL that provides proxy configuration values.
gu: URL કે જે પ્રોક્સીની રુપરેખાંકનની કિંમતો આપે છે.

en: Udfs Solaris Volume
gu: Udfs Solaris કદ

en: Unable to eject media
gu: મિડિયાને બહાર કાઢવામાં નિષ્ફળ

en: Unable to mount the floppy drive. The floppy is probably in a format that cannot be mounted.
gu: ફ્લોપી ડ્રાઇવને માઉન્ટ કરવામાં ભૂલ. કદાચ ફ્લોપીનુ બેધારણ એવુ હશે કે જેથીતેને માઉન્ટ કરી શકાય નહિ.

en: Unable to mount the floppy drive. There is probably no floppy in the drive.
gu: ફ્લોપી ડ્રાઇવને માઉન્ટ કરવામાં ભૂલ.કદાચિત ડ્રાઇવમાં કોઇ ફ્લોપી નથી.

en: Unable to mount the selected floppy drive.
gu: પસંદ કરેલ ફ્લોપી ડ્રાઇવને માઉન્ટ કરવામાં ભૂલ.

en: Unable to mount the selected volume.
gu: પસંદ કરેલ કદને માઉન્ટ કરવામાં ભૂલ.

en: Unable to mount the selected volume. The volume is probably in a format that cannot be mounted.
gu: કદને માઉન્ટ કરવામાં ભૂલ. કદાચ કદનુ બેધારણ એવુ હશે કે જેથીતેને માઉન્ટ કરી શકાય નહિ.

en: Unable to mount the volume. There is probably no media in the device.
gu: કદને માઉન્ટ કરવામાં ભૂલ. કદાચ ઉપકરણમાં કોઇ મિડિયા નથી.

en: Unable to unmount connected server
gu: સંપર્ક કરેલ સર્વરનુ મઉન્ટ દૂર કરવામાં નિષ્ફળ

en: Unable to unmount the selected volume.
gu: પસંદ કરેલ કદનુ માઉન્ટ દૂર કરવામાં ભૂલ.

en: Unknown
gu: અજાણીતુ

en: Unknown GnomeVFSSeekPosition %d
gu: અજાણીતી જીનોમ VFSSeek સ્થિતિ %d

en: Unknown error
gu: અજાણીતી ભૂલ

en: Unknown job kind %u
gu: કાર્યનો પ્રકાર %u જાણીતો નથી

en: Unknown op type %u
gu: પ્રક્રિયાનો પ્રકાર %u જાણીતો નથી

en: Unknown volume
gu: અજાણીતુ કદ

en: Unsupported operation
gu: નિરાધારિત પ્રક્રિયાઓ

en: Use HTTP proxy
gu: HTTP પ્રાેક્સીનો ઉપયોગ કરો

en: Use the %s environment variable to specify a different location.
gu: અલગ જગ્યા સ્પષ્ટ કરવા માટે %s ક્ષેત્રિય ચલ વાપરો.

en: User name to pass as authentication when doing HTTP proxying.
gu: જ્યારે HTTPની પ્રાેક્સીનુ કામ કરતા હોઇએ ત્યારે સાચાની ખાતરી કરવા માટે આપવાનુ વપરાશકર્તાનુ નામ.

en: Windows
gu: વિન્ડો

en: Windows NT Volume
gu: વિન્ડો NT કદ

en: Windows Network
gu: વિન્ડો નેટવર્ક

en: Windows Shared Volume
gu: સહભાગી વિન્ડો કદ

en: Windows VFAT Volume
gu: વિન્ડોે VFAT કદ

en: XFS Linux Volume
gu: XFS લિનક્સ કદ

en: XIAFS Volume
gu: XIAFS કદ

en: Xenix Volume
gu: Xenix કદ

en: Zip Drive
gu: ઝીપ ડ્રાઇવ

en: file MonikerExtender
gu: ફાઇલ મોનીકર વિસ્તૃત કરનાર

en: generic Gnome VFS moniker
gu: સામાન્ય જીનોમ VFS મોનીકર

en: generic file moniker
gu: સામાન્ય ફાઇલ મોનીકર

en: info URL handler
gu: જાણકારી URL handler

en: trash URL handler
gu: કચરાપેટી URL handler
